Thi tuyển tại quỹ tín dụng nhân dân

3tr thì chắc k làm a ạ..vì e xin vào đó mất 200tr r.bme cố gắng lo cho mình..e chỉ mong vào đâu lương ổn ổn chút thu hồi vốn..chứ bố em cũng đi vay 100tr mà.e cũng lo lắm. chứ thật sự e cũng k có ý là chưa làm đã đòi hỏi lương lậu đâu..mọi người thông cảm.cả a MOB nữa ạ

Nếu em xác định đi làm chỉ để thu hồi vốn thì e mất 200tr để làm gì xong lại đi thu hồi vốn :)). 1 việc làm theo a thấy là khá vô nghĩa :D. Công việc là công việc cả đời em ạ. Không phải là làm 1, 2 năm rồi thôi.

Nếu em xác định đi làm chỉ để thu hồi vốn thì e mất 200tr để làm gì xong lại đi thu hồi vốn :)). 1 việc làm theo a thấy là khá vô nghĩa :D. Công việc là công việc cả đời em ạ. Không phải là làm 1, 2 năm rồi thôi.

a bắt bẻ từ ngữ e quá..ý em là 200tr để có công việc tốt và nhanh thu đc cái tiền bỏ ra đó để trả nợ..cũng như mình đầu tư ý mà..biết là công việc cả đời nên e mới fai tỉ mỉ đi tham khảo cầu kỳ thế này chứ..a làm ở đó r có thông tin j mong a chia sẻ..e cần biết càng nhiều càng ít ạ..:D

a bắt bẻ từ ngữ e quá..ý em là 200tr để có công việc tốt và nhanh thu đc cái tiền bỏ ra đó để trả nợ..cũng như mình đầu tư ý mà..biết là công việc cả đời nên e mới fai tỉ mỉ đi tham khảo cầu kỳ thế này chứ..a làm ở đó r có thông tin j mong a chia sẻ..e cần biết càng nhiều càng ít ạ..:D

Vào đc c0-opbank tương đối khó. E có cơ vào thì a khuyên e nên nào. :D.Hình như a có tl ib cho e, nhưng k thấy em rep lại. ;)

Bạn nào đang làm ở QTDTW cho mình hỏi là từ khi pv xong nếu qua thì bao lâu sau đc chính thức đi làm? Mình nghe nói giờ thay đổi luật là k cần thử việc 5,6 tháng nữa mà đỗ vào thì hợp đồng dài hạn luôn đúng k ạ? Tks!

Bạn nào đang làm ở QTDTW cho mình hỏi là từ khi pv xong nếu qua thì bao lâu sau đc chính thức đi làm? Mình nghe nói giờ thay đổi luật là k cần thử việc 5,6 tháng nữa mà đỗ vào thì hợp đồng dài hạn luôn đúng k ạ? Tks!

Vẫn thử việc 6 tháng.

tớ vừa bỏ việc ở HM nè. pv cũng dễ mà, dễ hơn ngân hàng ý, nhưng mà lúc gọi đi làm lại offer tớ vào làm tín dụng--->làm t/g chán bỏ luôn T_T. Không thấy đề cập tới vấn đề tiền nong j đâu
chị ơi, quỹ tín dụng nhân dân quận hoàng mai là cơ quan nhà nước hay tư nhân vậy chị?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên