Thi tuyển tại Đông Á có mấy vòng ???

Anh/chị và các bạn cho mình hỏi: lúc sáng mình đi phỏng vấn vòng 3 tại hội sở Đông Á (130 Phan Đăng Lưu)xong rồi, thì chiều nay 1 chị bên nhân sự gọi điện kêu chiều mai mình đi phỏng vấn tiếp nữa @.@ Sao trên trang tuyen dung chỉ có 3 vòng mà mình lại có thêm vòng 4 này nữa nhỉ ??? Chia sẻ cho mình với, cảm ơn anh/chị và các bạn nhiều.

mới đc gọi, thứ 7 lên học việc ở hội sở.^^

bạn giang1235 cho mình hỏi, mình cũng pv HTTD ngày 14/8, có một chị cũng hỏi mình có muốn chuyển wa chức danh Phát triển kinh doanh ko thì mình trả lời ko vì mình muốn làm bên HTTD hơn. vậy hiện tại là bạn đã trúng tuyển chức danh HTTD hay la PTKD vậy. cảm ơn bạn

phỏng vấn 14/08 thì chak rớt rồi bạn ah, mình với 5 bạn kia cũng pv 14/08 đến chiều 15/08 mình lại phỏng vấn tiếp. vị trí: hỗ trợ tín dụng! Chia buồn cũng bạn!

bạn giang1235 cho mình hỏi, mình cũng pv HTTD ngày 14/8, có một chị cũng hỏi mình có muốn chuyển wa chức danh Phát triển kinh doanh ko thì mình trả lời ko vì mình muốn làm bên HTTD hơn. vậy hiện tại là bạn đã trúng tuyển chức danh HTTD hay la PTKD vậy. cảm ơn bạn
mình trúng tuyển HTTD bạn ah.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back