Thi tuyển Quan hệ khách hàng ACB (6/6/2014) Kinh Dương Vương

Trên 50% là có cơ hội ak bạn ơi, mà cho mình hỏi đề thi có khó lắm không, nội dung tập trung vào phần nào vậy???
iq với avan bạn lên gg kiếm đề thi vào acb, vtrí CVQHKH năm 2013, 2014 thì nó giống cũng khá nhiều. Iq thì các dạng như tính tổng dãy số chẳn, lẽ, or dãy số bất kỳ, có thêm mấy câu bó tiền nữa.
Nghiệp vụ thì chủ yếu là ôn TCDN, công thức các hệ số tài chính với ôn thanh toán qtế,...
Mình chỉ nhớ dc nhiêu đó thôi.

iq với avan bạn lên gg kiếm đề thi vào acb, vtrí CVQHKH năm 2013, 2014 thì nó giống cũng khá nhiều. Iq thì các dạng như tính tổng dãy số chẳn, lẽ, or dãy số bất kỳ, có thêm mấy câu bó tiền nữa.
Nghiệp vụ thì chủ yếu là ôn TCDN, công thức các hệ số tài chính với ôn thanh toán qtế,...
Cảm ơn pạn nhìu nhé, bạn được gọi đi pv chua??

bạn ơi thi có được dùng giấy nháp, máy tính bỏ túi, hay phần mềm caculator, exel trên máy ko bạn ? hi .t2 này mình đi thi rồi

bạn ơi thi có được dùng giấy nháp, máy tính bỏ túi, hay phần mềm caculator, exel trên máy ko bạn ? hi .t2 này mình đi thi rồi
thi iq thì ko xài nháp, máy tính hay phần mềm j hết nha. Thi nghiệp vụ thì dc xài nháp với máy tính, nhưng mà đợt mình thi thì nghiệp vụ ko có tính toán gì cả. Bạn thi vị trí nào? Chúc bạn thi tốt.

Hôm qua mình mới đi pv QH KHDN, nhưng lúc pv mấy ac đó nói thấy mình thích hop lam ben KHCN hơn nên sẽ chuyển hồ sơ mình wa đó. Hồi nãy có nhân sự gọi T2 này lên làm bài test nghiệp vụ bổ sung !! hix

Hôm qua mình mới đi pv QH KHDN, nhưng lúc pv mấy ac đó nói thấy mình thích hop lam ben KHCN hơn nên sẽ chuyển hồ sơ mình wa đó. Hồi nãy có nhân sự gọi T2 này lên làm bài test nghiệp vụ bổ sung !! hix
t2 này mình đi pv. Lúc bạn pv các ac có hỏi nghiệp vụ ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên