HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

Có bạn nào thi PG vị trí nhân viên khách hàng đợt 28/07/12 này không nhỉ? Bạn nào có đề thi CVQHKH của PG thì chia sẻ nhé!!! Thanks very much!!!

mình được gọi đi test Nhân viên tài chính kế toán vào thứ 4 tuần sau, có bạn nào test cùng đợt với mình không? không biết thi có khó không nữa, trên diễn đàn ít thông tin về PG bank quá :(

mình được gọi đi test Nhân viên tài chính kế toán vào thứ 4 tuần sau, có bạn nào test cùng đợt với mình không? không biết thi có khó không nữa, trên diễn đàn ít thông tin về PG bank quá :(

Tớ cũng thi này cậu. Hết hạn 31/7, tưởng out từ vòng HS rồi.
Tớ đọc loanh quanh thấy có lúc chỉ phỏng vấn, có lúc lại IQ+Eng+Ng/v, lúc lại chỉ Ng/v. Túm lại rất không biết thế nào.
Tình hình là Kế toán ngân hàng đã quên sạch. Nhưng mà kết cái tòa nhà Mipec nên T4 dẫn xác đến thôi. Hắc hắc.

Tớ cũng thi này cậu. Hết hạn 31/7, tưởng out từ vòng HS rồi.
Tớ đọc loanh quanh thấy có lúc chỉ phỏng vấn, có lúc lại IQ+Eng+Ng/v, lúc lại chỉ Ng/v. Túm lại rất không biết thế nào.
Tình hình là Kế toán ngân hàng đã quên sạch. Nhưng mà kết cái tòa nhà Mipec nên T4 dẫn xác đến thôi. Hắc hắc.

mình cũng kết tòa nhà này :p trắc nghiệm hết thì tốt, t sợ tự luận lắm :p t chưa đi test ngân hàng bao h. c đi thi tuyển nhiều chưa?

Thế các bạn cùng đợt thi tuyển với mình rùi :) Mình cũng thi thứ 4 tới. Tìm hiểu thì chưa thấy dạng đề PG bank như thế nào :)) lần đầu đi test viết ở NH

ui minh cung nhan dc mail di thi may. cha bit thi nhung gi nhi? t hoc tai chinh ngan hang nen cha ro ke toan ngan hang la ntn.

mình cũng kết tòa nhà này :p trắc nghiệm hết thì tốt, t sợ tự luận lắm :p t chưa đi test ngân hàng bao h. c đi thi tuyển nhiều chưa?

Chưa cậu ạ. Lần test này là đầu tiên. Không biết thế nào. Hi vọng trắc nghiệm, tự luận có khi lại nộp giấy trắng. Không nhớ gì về kế toán NH cả.

Có bạn nào nộp hồ sơ vị trí Chuyên viên phát triển sản phẩm tín dụng-Khối bán lẻ đợt tháng 7 được gọi đi Test chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên