HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

cái này là PG mà bạn, ai hôm nay đi test ở PG điểm danh cái nhỉ

các bạn thi test nên ôn thông tư 13,19,Qd 457, 493, 1627 , đa số các câu là trong đấy, có đề thi có bài tập, có đề thì ko có, làm trắc nghiệm hết nhé, 60 câu, không có tiếng anh, ko IW, chỉ có nghiệp vụ thôi

Hix, mình nộp từ hồi tháng đầu tháng 6, đến giờ cũng ko nghe tin tức gì cả. Chắc đợi đợt tới gửi lại quá :(

Hix, mình nộp từ hồi tháng đầu tháng 6, đến giờ cũng ko nghe tin tức gì cả. Chắc đợi đợt tới gửi lại quá :(
bạn nộp vị trí gì vậy, mình nộp cuối tháng 5 thì vừa mới được gọi đi hôm trước, vị trí NV tư vấn tài chính cá nhân

mình cũng hơi bất ngờ với đề lần này của PG, 60 câu trắc nghiệm 60p mà chỉ toàn về luật, ko cần dùng máy tính :))

mình cũng hơi bất ngờ với đề lần này của PG, 60 câu trắc nghiệm 60p mà chỉ toàn về luật, ko cần dùng máy tính :))

bạn thi ca mấy giờ thế? bạn làm bài thế nào, đợt thi lần này có 50 ng nhưng ko biết bao nhiêu ng được vào vong phỏng vấn nhỉ

bạn thi ca mấy giờ thế? bạn làm bài thế nào, đợt thi lần này có 50 ng nhưng ko biết bao nhiêu ng được vào vong phỏng vấn nhỉ

mình thì ca 3h chiều 6/7, làm bài thì toàn luật nên nhớ được câu nào thì điền chứ chủ yếu toàn đoán thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên