Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

có bạn nào biết gì về: "Đề thi tuyển nhân viên phát triển khách hàng cá nhân của HABUBANK"

Mình mới nôp hồ sơ vào HABUBANK vị trí nhân viên phát triển khách hàng cá nhân. Mình mới ra trường chuyên ngành kế toán kiểm toán trường Dân lập hải phòng nên cũng chưa có kinh nghiệm nhiềhttp://ub.com.vn/images/editor/insertimage.pngu, thấy HABUBANK tuyển dụng nên nộp hồ sơ vào xem như thế nào chứ thực ra mình cũng chưa biết gì nhiều lắm về vị trí này. Có u nào có kinh nghiệm về vị trí này k? quân sư quạt mo cho mình với >.

hey hey, bạn nào pvst chi nhánh Vĩnh Phúc hôm vừa rùi ko? có ai được gọi đi thi chưa vậy? chắc mình tạch rùi, vì thấy anh ấy hỏi ít thật, hình như chỉ quan tâm đến những bạn có kinh nghiệm đi làm thui thì phải.huhu

Nộp hồ sơ đợt 15/8- 18/8 thi rồi và có kết quả gọi đi làm rồi mà bạn :)
Bạn nộp vị trí và về chi nhánh nào vậy

---------- Post added 12-09-2011 at 03:00 PM ----------

Uhm, mình nộp vào tháng 8, chờ mãi mới thấy gọi đi thi

Đợt 15/8-18/8 nếu là thẩm định TS ĐB thì phỏng vấn với thi viết rồi bạn ạ, các vị trí khác thì mình k rõ

Có bạn nào được gọi đi fong vấn Thẩm định tín dụng chưa? chờ lâu quá nhỉ, hay mình lại tạch ròi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên