Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Có bạn nào phỏng vấn vị trí Chuyên viên kế toán vào thứ 6 (26/08) không thế? Bạn nào có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ cho mình với nhé! Thanks

bạn ơi bạn thi viết vị trí chuyên viên kế toán đề thi như nào vậy? chia sẻ giúp mình được ko? thanks!!!!

---------- Post added 30-08-2011 at 03:12 PM ----------

bạn đi thi viết habubank thì đề thi dạng nào vậy? vị trí kế toán thi kiểu gì hả bạn?
hik, mai tớ thi HBB nè, mấy bạn thi kế toán hôm t2 được gọi hết không?

---------- Post added 25-08-2011 at 10:27 PM ----------

không biết HBB phỏng vấn ntn nhỉ?hikhik

Đề thi kế toán của HBB có 2 phần, 1 phần là kế toán tài chính (25 câu), phần 2 là kế toán ngân hàng 25 câu, làm trong 60 phút. Đề thi cũng không quá khó, nên các bạn ko nên quá lo lắng.
Hôm nọ t đi phỏng vấn, có 2 chị pv, nhưng câu hỏi đầu tiên không phải là giới thiệu bản thân. t và 1 bạn nữa cùng vào pv. có 3 câu: Tại sao em lại chọn công việc kế toán? theo em để làm tốt công việc kế toán thì cần những yêu cầu, kỹ năng nào? câu cuối cùng là một khách hàng gửi 100 triệu vào ngân hàng thì em sẽ tư vấn cho họ sử dụng sản phẩm nào của ngân hàng?

Mình vừa được gọi đi thi ở Hà Nội vị trí Thẩm định tín dụng. Có ai cũng đi thi giống mình không? Không biết ôn gì nhỉ :(

mình cũng mới nộp vào habubank, muốn các bạn chia sẻ cho mình ít đề thi vào habubank.
Các bạn có thể nói qua bài thi viết của habubank thi kiến thức gì được k?
Hình thức thi của habubank là trắc nghiệm hay tự luận vậy!

Yeahhhhhhhhhh, tớ đi phỏng vấn hôm 19/8, vị trí CVKHDN, chiều nay có chị thông báo tớ đã đỗ :x
Đợt tớ thi phỏng vấn đúng 1 vòng thôi bạn ah, hỏi cũng khá kỹ, mình tự tin vào câu trả lời của mình là được
Hôm qua tớ cũng được chọn vào Techcombank, đang phân vân, nhưng có lẽ tớ chọn Tech :)

ban nao duoc goi di lam o hababank chua, to phong van xong roi ma khong biet the nao? khogn biet co do khong nua, sot tuot qua di mat

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên