Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Em phỏng vấn thực tập ở habubank, chẳng biết có phải em phỏng vấn cuối, các chị mệt hay không mà chỉ hỏi có 3 câu:
câu 1: em tự giới thiệu bản thân? (cái này chỗ nào cũng hỏi:D)
Câu 2: em nghĩ thanh toán quốc tế có lợi gì, rủi ro gì?
Câu 3: nếu được nhận thực tập, em hy vọng nhận được gì?
Em trả lời cũng bình thường, chắc chỉ đi lấy kinh nghiệm vậy:(
Chị mới đc nhận tin là đã đỗ Habubank vị trí kế toán, hôm đó chị trả lời cũng ko có j nổi bật, nhưng tâm lý rất thoải mái (vì thấy đông quá nghĩ chẳng đến lượt mình) biết chắc j trả lời cái đó, quan trọng cứ trả lời thật tự tin và trung thực. Hôm đó chị cứ ngồi tủm tỉm cười ngóng các bạn trả lời là chính, he, ko phải cứ đc nói nhiều là ok đâu. Chúc e may mắn nhé.
Sáng nay có bạn nào tới hội sở ko? tới đó làm những j thế? t có việc ko ở HN nên xin hẹn đến sáng mai ^^!

Chị mới đc nhận tin là đã đỗ Habubank vị trí kế toán, hôm đó chị trả lời cũng ko có j nổi bật, nhưng tâm lý rất thoải mái (vì thấy đông quá nghĩ chẳng đến lượt mình) biết chắc j trả lời cái đó, quan trọng cứ trả lời thật tự tin và trung thực. Hôm đó chị cứ ngồi tủm tỉm cười ngóng các bạn trả lời là chính, he, ko phải cứ đc nói nhiều là ok đâu. Chúc e may mắn nhé.
Sáng nay có bạn nào tới hội sở ko? tới đó làm những j thế? t có việc ko ở HN nên xin hẹn đến sáng mai ^^!

Bạn ơi, bạn pv hôm 7/11 ah?

Em chúc mừng chị ạ! Hôm đấy, em phỏng vấn thực tập, cũng có một chị ngồi đợi phỏng vấn vào vị trí thu ngân (chị ấy bảo em thế), hì hì. Hy vọng sau này em có cơ hội được làm việc cùng chị ở Habubank ạ. Khi đó, em mong được chị giúp đỡ:D

Ấy phỏng vấn hôm 7/11 à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back