Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mail mời pv thì phải có vị trí pv chứ @@! thế hnay bạn có đi pv ở SeAB k?
trước hôm đi pv có gọi lại hỏi nhưng là mình nhầm, công ty này có địa điểm tại tòa nhà SeABank thôi. Hix cũng may không phải SeABank, cty gửi mail mà không có tên công ty vs thông báo vị trí tuyển

Ở chỗ mình seabank đăng tuyển mấy lần nhưng chẳng chọn ai! không hiểu thế nào nữa.

mai thi test bên sea bank nè. có bạn nào tham gia cùng ko vậy? mình test lúc 10h 30 tại Lê Lai Quận 1

mình thi quan hệ khách hàng cá nhân. có j chiều về trao đổi thông tin nha bạn. sdt mình nè 0917371334

bạn nào thi rồi có kinh nghiệm khuyên những người mới như mình có thể chia sẻ được không :)

Sao rùi bạn hqua test vui chứ, có thấy nói là hnay gọi điện ko? Và hnay đc gọi chưa bạn

Theo t nghe dân tình trong nghề đồn đại, thì một số ngân hàng bây giờ có áp dụng chính sách đó, tức là có đăng tuyển nhưng rồi chẳng chọn ai. Chẳng hiểu nguyên nhân có phải là lăng xê tên tuổi, tạo độ hot ko?

Theo t nghe dân tình trong nghề đồn đại, thì một số ngân hàng bây giờ có áp dụng chính sách đó, tức là có đăng tuyển nhưng rồi chẳng chọn ai. Chẳng hiểu nguyên nhân có phải là lăng xê tên tuổi, tạo độ hot ko?
hjhj, coi ứng viên là j vậy trời, ... trong ình cảnh này hết biết luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back