Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Có bạn nào sáng nay, 21/04/2015, vừa phỏng vấn vị trí Chuyên viên pháp chế Hội sở không? Mình cảm thấy trả lời không tốt, chị nhân sự bảo sẽ cân nhắc. Không biết khi nào mới được gọi nhỉ? Mình chán công việc hiện tại lắm rồi. :(

mấy bạn cho mình mình hỏi nếu trúng tuyển seabank thì phải qua 2 tháng học việc, 2 tháng thử việc rồi mới vô chính thức, cái này là quy trình chung hay chỉ ap dụng cho người không có kinh nghiệm?

mấy bạn cho mình mình hỏi nếu trúng tuyển seabank thì phải qua 2 tháng học việc, 2 tháng thử việc rồi mới vô chính thức, cái này là quy trình chung hay chỉ ap dụng cho người không có kinh nghiệm?

Có exp khoảng >1 năm thì bỏ qua học việc nhé (1 số trường hợp có thể bị xem xét áp 2 tháng học việc như có exp < 1 năm)

Nếu qua 5 điểm thì họ gọi PV ý mà. Bên Sea bạn mình nó bảo làm việc chỉ trong 3 cùng lắm là 5 ngày sẽ xong 1 đợt thôi. Ko lâu như các NH khác đâu. Thấy nó làm nhanh chóng và chuyên nghiệp vậy mình muốn thử sức quá
Xót xa thay 2 chữ "chuyên nghiệp" :)))

Có bạn nào sáng mai đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên Giám sát giao dịch ở HO ko ạ :)
Ai có thông tin hay exp pv vị trí này share giúp mình chút exp với :p:oops:

Có bạn nào sáng mai đi phỏng vấn vị trí Chuyên viên Giám sát giao dịch ở HO ko ạ :)
Ai có thông tin hay exp pv vị trí này share giúp mình chút exp với :p:oops:
Bạn nộp Hs lâu chưa ? Mình nộp từ tháng 3, đc gọi pv sơ loại r n mà bận ko đi đc. Ko biết họ có gọi lại nữa ko nhỉ

mình vừa vào SeABank đc 2 tuần. đnag trong quá trình học việc. Thấy vào môi trường cũng ổn mỗi tội mọi người ai cũng kêu thưởng vs lương thấp so với hệ thống. Cũng có tý buồn theo :D :(

mình vừa vào SeABank đc 2 tuần. đnag trong quá trình học việc. Thấy vào môi trường cũng ổn mỗi tội mọi người ai cũng kêu thưởng vs lương thấp so với hệ thống. Cũng có tý buồn theo :D :(
mới thấp từ tháng 3 thôi, với cơ chế từ trước thì đảm bảo thu nhập ở seabank là CAO so với khối NH ngoài quốc doanh. :D
Nhưng sự thật là bây giờ thấp thật.

e mới vào nên nghe kể cũng chưa biết gì nhiều. hy vọng trong quá trình học + thử việc sẽ tốt hơn. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên