Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

cho tớ hỏi chút có bạn nào hôm trc PV vòng 2 ở chi nhánh Dịch Vọng đc gọi đi PV hội sở chưa vậy

Thường thì test iq và nv xong nếu đạt 1 số điểm nhất định thì sẽ đc pv luôn, sau đó tầm khoảng 3 ngày sẽ đc gọi đi pv tiếp, còn sau đó thế nào thì mình ko rõ vì đến đó là tịt rồi :))
hic minh vẫn chưa được gọi chắc tạch oy hix

@@ huonggiang216: nhìn quen quen .. hình như test cùng buổi chiều 29/1 thì fai :)
Mình cug vừa nhận dc mail pv ở CN Hà Nội

@@ huonggiang216: nhìn quen quen .. hình như test cùng buổi chiều 29/1 thì fai :)
Mình cug vừa nhận dc mail pv ở CN Hà Nội
Bạn ơi, cho mình hỏi Test Nghiệp vụ vtri KHCN là về gì đấy, có khó ko, ví dụ 1 câu đc ko :) còn IQ là TA hay TV vậy, chia sẻ với mình chút nhé, hjj cảm ơn c!

Mình cug k nhớ rõ lắm..nhưng Đề test k khó đâu bạn ..
IQ: Tiếng việt nhé gồm 10 câu, nc tính toán dễ .. mình nhớ có câu quỳ tím đổi màu j khi cho vào dung dịch xà phòng @@
NV: gồm 20 câu chủ yếu kiến thức chung thôi (Giới hạn cấp tín dụng, cho vay bảo đảm, một số câu EQ, ....

Mình cug k nhớ rõ lắm..nhưng Đề test k khó đâu bạn ..
IQ: Tiếng việt nhé gồm 10 câu, nc tính toán dễ .. mình nhớ có câu quỳ tím đổi màu j khi cho vào dung dịch xà phòng @@
NV: gồm 20 câu chủ yếu kiến thức chung thôi (Giới hạn cấp tín dụng, cho vay bảo đảm, một số câu EQ, ....
hjj câu quỳ tím đổi màu gì mà thuộc loại IQ à nhỉ :) thế test trên máy xong sẽ đợi để pv sơ loại luôn à c?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên