Thi tuyển PFC 20-3-2015 tại Hải Phòng

Mình có nộp CV và được báo lịch thi 20-3 này ở Trần Phú, Hải Phòng.Không biết có bạn nào thi ko thì cùng vào chia sẽ kinh nghiệm ôn thi.Hoặc có ai từng thi vị trí này ở Hải Phòng chia sẻ kinh nghiệm thi và phỏng vấn cho mình được ko ạ.Thời gian thi cũng khá gấp mà lâu rồi mình chưa động vào sách vở.hichic

T cũng mới nhận được thông báo thi tuyển sáng 20/3 pfc Hp đây, hiện giờ là chưa ôn gì :p vừa đọc qua các topic cũ thì thấy đề test sẽ gồm 3 phần IQ, tiếng Anh, nghiệp vụ, và test trên máy.
Lúc chị ấy gọi có yêu cầu bạn mang giấy tờ, hồ sơ gì ko vậy? T hỏi chị ấy bảo mang hồ sơ photo, mà lúc nhận tin nhắn thì chỉ bảo mang cmnd thôi là ntn :eek:

T cũng mới nhận được thông báo thi tuyển sáng 20/3 pfc Hp đây, hiện giờ là chưa ôn gì :p vừa đọc qua các topic cũ thì thấy đề test sẽ gồm 3 phần IQ, tiếng Anh, nghiệp vụ, và test trên máy.
Lúc chị ấy gọi có yêu cầu bạn mang giấy tờ, hồ sơ gì ko vậy? T hỏi chị ấy bảo mang hồ sơ photo, mà lúc nhận tin nhắn thì chỉ bảo mang cmnd thôi là ntn :eek:
T chỉ nhận được tin nhắn bảo mang cmnd thôi.Thấy bảo nếu qua test mới cần nộp hồ sơ thì phải.Bạn thi vị trí gì vậy trước đây đã từng đi thi chưa, mình chưa thi bao giờ chưa biết kiếm nội dung ôn ở đâu

T thi PFC đây, chưa thấy báo kết quả, mà rõ ràng nói chiều t6 or t2 sẽ báo, chắc trượt 1/2 rồi :)))
Điểm của bạn ntn? T 25-25-6-6-9 @.@

T thi PFC đây, chưa thấy báo kết quả, mà rõ ràng nói chiều t6 or t2 sẽ báo, chắc trượt 1/2 rồi :)))
Điểm của bạn ntn? T 25-25-6-6-9 @.@
B được điểm cao vậy.điểm như thế chắc đc gọi thôi.t được 21/27 18/30 18/30 ko biết đc ko.thấy đông ng thi quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên