Thi tuyển Chuyên viên QHKH DN vừa & nhỏ Techcombank Thái Bình.

Kinh nghiệm pv ở tech vòng sơ tuyển thì gthieu bản thân ,cv cũ , vì sao chọn tech ..... vòng 2 cũng thế do cách nói chuyện của bạn nếu bạn gợi mở thì NTD cũng gợi mở thôi .Cố lên

Lúc chiều tech gọi cho mình nhưng nói nhỏ quá mình ko nghe rõ là đến PV hay thi nữa. Ko biết quy trình tuyển của Tech thế nào bạn nhỉ?

Lúc chiều tech gọi cho mình nhưng nói nhỏ quá mình ko nghe rõ là đến PV hay thi nữa. Ko biết quy trình tuyển của Tech thế nào bạn nhỉ?

Bạn ơi, bạn phỏng vấn ở đâu thế bạn. lúc mấy giớ thế. hum qua mình cũng nhận được điện thoại của một anh gọi đến bảo là thứ năm này đi phỏng vấn bạn ạ.

t cũng thế. phỏng vấn ở hoàng đạo thúy .nhưng vị trí là trợ lí khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ.

chiều nay tớ cũng đc gọi đi pv ở Hoàng Đạo Thúy, nhưng nộp nhiều vtri quá, ko biết mang cv cái nào được nhỉ?:d

Tơ tưởng CV là cái hồ sơ lưu trên web của tech rồi. Nếu lấy cái đấy thì cái nào chả giống cái nào. Có vị trí nào là chuyên viên KHDN vừa và nhỏ ko nhỉ? Hình như tớ nộp vị trí đó. Giờ ko thấy cái tin tuyển dụng vị trí đó đâu nữa. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên