Thi thực tập VPBS

Chào cả nhà
Tình hình thứ 2 tới mình thi vòng 1 của VPBS chương trình thực tập tiềm năng chuyên viên phân tích, không biết các tiền bối đi trước đi thi thì nội dung gồm những gì ạ? Để em biết trước còn chuẩn bị ạ
Xin cám ơn

Mình thì sáng mai :( mình thi vị trí giao dịch, khác của bạn :( chẳng biết sẽ ôn những j ngoài tiếng anh , IQ, 1 ít kiến thức chung chung về chứng khoán :))) chắc vị trí phân tích của bạn sẽ có thêm viết phân tích và so sánh lựa chọn đầu tư cổ phiếu =))) đó là mình hỏi han các bạn đang thử việc môi giới chứng khoán, mình thì ko học chứng khoán :(

mình cũng thi sáng mai nhưng vị trí dịch vụ tài chính, cũng hơi hoang mang style vì ko biết ôn những gì

t cũng chỉ xem qua thông tin về vpbs với một ít kiến thức chung về chứng khoán thôi. Hi, ko biết có thi cùng đề, cùng ca ko b nhỉ?. M thi lúc 9h

uhm, m lúc đầu cũng dc thông báo lúc 10h, chiều nay có chị bên nhân sự gọi lại bảo chuyển lên ca 9h. Chắc vị trí khác nhau thì đề khác nhau.

chiều nay mình thi lúc 4h30, mấy bạn thi về đề như thế nào chỉ mình với nhé
mình cũng hoang mang ko biết đề ntn :(

Đề thi dài, toàn tiếng anh, có 1 số câu dẫn hơi khó hiểu. Mình thi hôm qua không biết giờ có kết quả chưa nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên