Thi Luật ở Ngân hàng..Phải làm sao đây??

Xin chào các anh chị

Em mới ra trường tháng 7 vừa rồi mới nộp hồ sơ vào vị trí Chuyên viên quản lý và hỗ trợ tín dụng của HDbank yêu cầu có bằng tốt nghiệp Trường Luật
(xin lỗi vì em chưa đủ post nên ko post link trực tiếp lên được ạ...anh chị có thể google 1 chút là ra thôi ạ )

Em đã nộp và đã nhận đc email hẹn phỏng vấn thi viết
Các môn thi gồm: Tiếng Anh (thi trắc nghiệm trên máy tính), IQ (thi trắc nghiệm trên máy tính), Nghiệp vụ (thi viết).

Thực sự hiện tại em đang vô cùng băn khoăn và lo lắng về bài thi này...Đặc biệt là bài thi NGhiệp vụ

IQ và Tiếng Anh thì em cũng khá không lo lắm..còn Nghiệp vụ Pháp lý ngân hàng thì em vẫn còn mù mờ lắm

1,Anh chị nào đặc biệt là các anh chị trường luật đã thi tuyển vào vị trí pháp lý như trên...có thể truyền cho em 1 số kinh nghiệm thi (đặc biệt là phần nghiệp vụ được ko ạ )
2,Có thể share cho em xem 1 bài thi mẫu trước đây với vị trí pháp lý này ko ạ

3, Anh chị nào đã thi Hdbank kể cả ko thi vị trí này có thể chia sẻ cho em 1 ít kinh nghiệm thi tuyển của HDbank được ko

Em cảm ơn cả nhà !!!

Cả nhà ơi, cho m hỏi, phần thi IQ + tiếng Anh bao nhiêu điểm là đạt vậy???

Trên 50% là đạt nhé bạn :D:D anh văn thì TOEIC, IQ thì phần hình ảnh

9/19 cau IQ co dc ko b? bắt buộc phải trên 50% à? điểm nghiệp vụ mà làm tốt thì liệu có đc gọi đi PV ko b?

Thi viết thì tầm 1 tuần, pv thì tầm 2 tuần có kết quả nha các bạn :D

hom trc m có hỏi thì có 1 chị ở đấy bảo trong tuần này, chắc phải cuối tuần mới có. Cho mình hỏi đợt bạn thi có nhiều bạn đc gọi pv ko?

hom trc m có hỏi thì có 1 chị ở đấy bảo trong tuần này, chắc phải cuối tuần mới có. Cho mình hỏi đợt bạn thi có nhiều bạn đc gọi pv ko?

Mình do bị trục trặc nên pv trễ hơn các bạn còn lại. Mà pv tại hội sở xong còn pv tại chi nhánh nữa :)

Ngoi doi ket qua ma mong tung ngay. Ai dc di phong van thi ho moi goi dien ha b? Hay ai cung goi de thong bao ket qua?????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên