HOT Thi GDV lienvietpostbank Gia Lai

Rõ chán. Chả biết gì về hạch toán với tính lãi cả :v Đã nghĩ là rớt rồi ấy. Được gọi suýt rụng tim =)) tưởng báo trượt :">

ơ, e thì ngta gọi báo pass vòng thi test rồi, z nên chắc mấy c cũng pass test thôi đừng lo. e cũng 9h.
mà xí mê mấy c tên j, có khi ở ngoài ta biết nhao:oops:

có ai liên việt Khánh Hòa đc gọi test chưa hơm? sao mình gọi điện chị nhân sự cứ bảo chờ đi em, chờ hoài chờ mãi trong khi các chi nhánh khác đã test hết rồi thấy nôn nao wa'

có ai liên việt Khánh Hòa đc gọi test chưa hơm? sao mình gọi điện chị nhân sự cứ bảo chờ đi em, chờ hoài chờ mãi trong khi các chi nhánh khác đã test hết rồi thấy nôn nao wa'
họ bảo chờ thì c cứ yên lòng mà chờ. có khi mấy a/c hội sở về GL tuyển xong thì xuống đó luôn không chừng. Trong time c cứ ôn luyện kĩ vào. LPB thời gian nộp hsơ tới lúc thi thì lâu, chứ từ lúc thi tới lúc có kết quả làm cái ào à

họ bảo chờ thì c cứ yên lòng mà chờ. có khi mấy a/c hội sở về GL tuyển xong thì xuống đó luôn không chừng. Trong time c cứ ôn luyện kĩ vào. LPB thời gian nộp hsơ tới lúc thi thì lâu, chứ từ lúc thi tới lúc có kết quả làm cái ào à
Hội sở đích thân tham dự vòng sơ tuyển hả bạn? vậy test or pv vậy bạn ơi? nếu pv thì hội đồng pv có đông ko? nếu test thì có iq, nghiệp vụ, tiếng anh, cả tin học nữa à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên