Thêm 1 sự thật mới

ngan111

Thành viên
tuần đầu mới đi thực tập cứ phải ngồi k k bít làm j, đúng là thật chán:(
tuần thứ 2 tự động viên mình fai tự tin, hòa đồng với mọi ng nếu k se bị tụt lùi về phía sau, thế là quyết định mở miệng nc,hihi, chị ơi có việc j linh tinh cho e làm jup chị với
...
thế là tuần thứ 4... đanh số chứng từ nhanh như bay, theo dõi danh sách khách hàng, chị khen e phôt ngày càng đẹp hê.hihi
đúng là đi thực tập... ngồi k cũng có ý nghĩa của nó,hihi,nhìn mấy chị làm mà h bít đc nhiều thứ, hiểu ra nhìu điều
Tôi ơi k đc nghĩ phiến diện nữa..
em vẫn còn con nít lắm hihi

đúng đấy, ngồi không chỉ vô nghĩa với những ai không có tinh thần học hỏi thôi chứ t thấy ngồi nhìn các chị giao dịch với khách hàng, cách nói chuyện, cách tiếp khách, cách giải đáp thắc mắc... mà mình cũng học đc khối. học là học từ những cái nhỏ nhất đó đấy bạn.
sẽ may mắn với những người nghĩ lạc quan

bạn đã học hỏi thêm đc rùi đấy, như vậy thi đi thực tập mới có ý nghĩa, có lẽ sẽ thấy mình thu đc nhìu hơn. :)

tuần đầu mới đi thực tập cứ phải ngồi k k bít làm j, đúng là thật chán:(
tuần thứ 2 tự động viên mình fai tự tin, hòa đồng với mọi ng nếu k se bị tụt lùi về phía sau, thế là quyết định mở miệng nc,hihi, chị ơi có việc j linh tinh cho e làm jup chị với
...
thế là tuần thứ 4... đanh số chứng từ nhanh như bay, theo dõi danh sách khách hàng, chị khen e phôt ngày càng đẹp hê.hihi
đúng là đi thực tập... ngồi k cũng có ý nghĩa của nó,hihi,nhìn mấy chị làm mà h bít đc nhiều thứ, hiểu ra nhìu điều
Tôi ơi k đc nghĩ phiến diện nữa..
em vẫn còn con nít lắm hihi

Duyệt....
Anh Duyệt ý nghĩ này... trong con người, dù bao nhiêu tuổi đi nữa, vẫn có tồn tại 1 đứa con nít, quan trọng là mình biết khả năng mình đến đâu và luôn phấn đấu học hỏi, không ngại khó để làm công việc nào đó.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên