Thảo luận về thi tuyển vào Vietcombank đợt tuyển dụng tại HN T7/2012

Mọi người ơi, đã ai nhận được tin nhắn của VCB về chuẩn bị thi chưa? Tớ nhận đc tin nhắn m2, 3 nè đến nhận thẻ dự thi mà không biết hôm nào thi và thi những môn gì nữa cơ, ai đã thi ở cn khác rồi hay có thông tin gì chia sẻ cho tớ và mọi người với, hehe, thanks nhé :xX:

ban cũng thi chi nhánh hà nội ah? 1 tiết lộ nho nhỏ vì hôm đi lấy giấy báo mình nhìn danh sách là 157 người nhé, lấy 5 tín dụng, 5 kế toán, như vậy tỷ lệ bình quân là 1/15. hehe

Chị ở CN mình bảo lần này có hơn 1200 thí sinh dự thi viết. Tổng số chỉ tiêu của các CN ở HN là 80 vậy thì tính ra trung bình tỷ lệ cạnh tranh ở mỗi CN sẽ là khoảng 1/15

Bạn nè nhìn quen quen, có phải cũng thi vietinbank ko?
Bạn có qua vòng 1 ko?
Mình cũng thi CN Thành Công Vietcombank nè, nhưng vẫn chưa ôn j vì mông lung quá!
Bạn thi vị trí j vậy?
ua? lại cùng thi à? hihi. vietin t out rồi. Thi cho vui thôi chứ ko xác định gì. Còn VCB cũng thế. Mình thi kế toán bạn ạ. Còn bạn?

ua? lại cùng thi à? hihi. vietin t out rồi. Thi cho vui thôi chứ ko xác định gì. Còn VCB cũng thế. Mình thi kế toán bạn ạ. Còn bạn?

Mình cũng miss vietin roài! Lần này chả thèm ôn j, nghe nói đề VCB còn khó hơn cả VTB, :( Cũng thi cho vui! Mình thi GDV!

giờ mới nhận được giấy báo :(
đề VCB và viettinbank chả biết cái nào khó hơn :)ngại cái là VCB thi tất từ vi đến vĩ mô :( ( môn này hơi nản )

sao tớ nộp chi nhánh hà tây, họ chỉ gửi mại thông báo lịch thi thôi chứ có giấy báo dự thi gì đâu nhỉ, nhỡ đâu hôm đấy đi thi lại không có giấy báo dự thi lại bị đuổi về thì mất công lắm

Họ dặn dò tớ mang CMND máy tính với bút đi. không thấy nói gì đến giấy báo dự thi. Cậu cứ mang CMND đi là ok mà. me,too^^

Mình cũng miss vietin roài! Lần này chả thèm ôn j, nghe nói đề VCB còn khó hơn cả VTB, :( Cũng thi cho vui! Mình thi GDV!

Vậy à. Hi vọng là toàn trắc nghiệm thì tích bừa được. Chứ tự luận giải thích thì chịu thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên