[THẢO LUẬN]-Thi tuyển Vietcombank đợt cuối tháng 11/2014

Năm sau thì là topic khác rùi ấy ạ! Mà có khi năm sau mình làm ở chỗ khác rùi, còn mơ tưởng vietcombank làm gì thêm cho MẤT NGỦ!
ơ, cứ ước mơ đi, ngại gì mà k ước
năm nào VCB chẳng có vài lần thi :d he he ngày xưa mềnh cứ thế mà thi nhưng cũng đỗ được mà :D

ơ, cứ ước mơ đi, ngại gì mà k ước
năm nào VCB chẳng có vài lần thi :d he he ngày xưa mềnh cứ thế mà thi nhưng cũng đỗ được mà :D
Mình dễ NẢN LÒNG lắm, ko đợi nổi 6 tháng sau đi thi tiếp đâu! Qua đợt này thấy ko có duyên với vietcombank rùi, hẹn 5 năm sau rồi thi tiếp!

Mình dễ NẢN LÒNG lắm, ko đợi nổi 6 tháng sau đi thi tiếp đâu! Qua đợt này thấy ko có duyên với vietcombank rùi, hẹn 5 năm sau rồi thi tiếp!
:)) khiếp 5 năm nữa thì quá già rồi :)) phòng mình mới vào già nhất cũng chỉ có các em 88 thôi

lần trước mình thi chi nhánh hà nội, lần này thi sgd, cách nhau 6 tháng. vietcombank thấy hình như 6 tháng thì có 1 đợt thì phải
tiếc quá nhỉ, mình nộp sgd chỉ được thi có 1 lần trước, lần này họ k cho thi nữa, năm sau nộp vậy :D

có bạn nào hôm nay đi pvan ở chi nhánh Thanh Xuân ko? Tình hình thế nào vậy. Sao mình cảm thấy pvan kỳ kỳ sao ấy, các câu hỏi ko như mọi người nói :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên