[Thảo luận] Thi tuyển vào NH Chính Sách Xã Hội

Mình sắp thi NH CSXH nhưng không biết ôn những phần nào?!
Các bạn ai có kinh nghiệm, đề thi, dạng đề cũng được thì vào đây giúp mình nhé.
Thanks cả nhà!

---------- Post added 27-11-2011 at 12:22 AM ----------

nếu được mong các bạn gửi tài liệu vao mail: Tuongvytim@gmail.com giúp mình nhé. SĐT 0988165102. thanks!

Mình đang trong thời gian ôn thi tốt nghiệp, mình học cao đẳng chuyên ngành kế toán, không biết có đăng ký được không? Hic, ai biết đề thi tín dụng NHCS năm ngoái thì share cho mọi người (và mình) với! :(

Mình học quản trị kinh doanh không biết có nộp hồ sơ vào Ngân hàng Chính sách dc không các bạn

- - - Updated - - -

Mình học quản trị kinh doanh Đại học chính quy không biết có nộp hồ sơ vào Ngân hàng Chính sách dc không các bạn

chắc do nhiều hồ sơ nộp quá nên phải pv sơ tuyển trước để loại bớt bạn ạ.
Nếu mà thi viết trước thì chấm đến bao giờ mới xong.

Mình học quản trị kinh doanh không biết có nộp hồ sơ vào Ngân hàng Chính sách dc không các bạn

- - - Updated - - -

Mình học quản trị kinh doanh Đại học chính quy không biết có nộp hồ sơ vào Ngân hàng Chính sách dc không các bạn

bạn đọc kĩ cái thông tin đăng tuyển nha. Tuỳ đợt tuyển. Mà thường là có

chào bạn!mình cũng sắp thì vào ngành đợt này đây!nghe đâu là cuối tháng 10 này sẽ thi bạn ak!vòng phỏng vấn ngưởi tuyển chọn chỉ hỏi những câu như là có vợ chưa?đã xin việc ở đâu chưa? đã làm ở đâu chưa? và tại sao lai muốn vào ngân hàng chính sách? (anh trai mình từng đi thi rồi) h tới mình!lo lắng quá! mà bạn thi ở đâu vậy?

- - - Updated - - -

phải đạt qua vòng phỏng vấn mới dk đi thi thì phải bạn ak!

- - - Updated - - -

năm nay có nhiều hồ sơ nộp vào quá các bạn ak! tương đương với 1 chọi 20 cơ đấy!thấy cơ hội ít quá!hix!

Có ai nộp CN hà tĩnh được gọi PV .Ới lên 1 tiếng nhé!
Ma` cha thay ai o HT len tieng nhi.Hi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng thi ở Thanh Hóa nè. có bác nào Thanh Hóa ở đây k? c.bị đến ngày chiến đấu rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,501
Thành viên mới nhất
mokatamtamcq
Back
Bên trên