Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

mình được gọi ký hợp đồng vào sáng mai, có ai vô phòng giao dịch số 6 của HCM thì kết bạn nhe. 1/10 đi làm rùi. Chúc những bạn chưa được gọi may mắn hơn mình là vô làm tại Chi nhánh HCM luôn.

Có bạn nào pv chi nhánh HCM được gọi nữa không vậy? T.T

Có thêm bạn nào đc CN HCM gọi đi ký hợp đồng nữa ko, chờ mòn mỏi ah +__+

Bạn [MENTION=206203]tuananh287[/MENTION] ơi, hôm đi kí hợp đồng thế nào vậy bạn có nhiều người ko bạn ơi? Và bạn có thể cho mình hỏi thêm là bạn pass vị trí nào ko? Mình mún biết để ko phải hy vọng, hồi hộp nữa. :(

- - - Updated - - -

Hôm mình pv thì người ta nói 2 tuần mới có kết quả mà. Huhu.

Mấy bạn yên tâm đi, ng ta đang lựa chọn những người giỏi nhất trên những người giỏi nên hơn chậm vì rất nhiều người giỏi làm điểm cao.

bác này chém kinh quá :| bạn mình được gọi đi làm rồi kìa. lâu có kết quả như vậy là do bên đó sắp xếp vị trí cho phù hợp thôi mà ;)
Mình xin thông báo với 9 bạn PV vòng 2 ở chi nhánh Phú Thọ (trong đó có mình) là khỏi chờ điện thoại chi cho mắc công nhen. Out hết rồi

Bạn Tuânnh287 nên trả lời câu hỏi của các bạn trên room.Bạn trả lời thế ai mà chẳng biết.srry nha

đúng rồi á, bạn tuananh287 trả lời thì rõ ràng cho mọi người khỏi thắc mắc và hi vọng. Bạn pass vị trí gì và cụ thể như thế nào? Bạn đưa ra thông tin như vậy xong lặn mất tiêu làm mọi người lo lắng quá! Mong bạn có thể chia sẽ để mọi người cùng biết được thông tin chính xác!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên