Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

Mình cũng tưởng lọc hồ sơ gắt gao lắm. Ai ngờ đúng như bạn nói ko những thế mấy bạn chỗ mình còn nói là đã gửi tiền hết rồi cơ. Khi nào biết điểm thì biết giá tiền. Nghe xong mà nản kinh khủng. Mất hết cả tập trung làm bài. Haiz.
à, cho mình hỏi thêm 1 câu hỏi khá tế nhị nha, vì đối với các chi nhánh trung tâm tp.hcm yêu cầu là bằng đại học khá của ngân hàng, kte, ngoaithuong, sao lúc ký tên mình vẫn thấy tên các trường: đh sư phạm kỷ thuật, đh mở, đh hùng vương.

sao nghe nói là đã qua vòng loại hồ sơ gắt gao rồi mà.

ko hiểu. mình ko đánh giá thấp tên trường nào hết nha, xin đừng ném đá mình, ý mình chỉ ko rõ là thông tin tuyển dụng như vậy đã rõ ra đó, sao vẫn có x, , y, z, ........ai hiểu trả lời dùm mình đi.

Nguyên cả cái phần làm về U.S bank đúng đc có 2 câu.....(_ _'')....
Tổ chức thi quành tráng vầy một phần cũng là để quảng bá hình ảnh cho ngân hàng nữa các bợn à....:v

Có phải chỉ cần qua 5 điểm là được gọi phỏng vấn rồi ko các bạn? Đề tiếng anh mình 80% là làm lụi, chắc mình tiêu rồi. Nhiều câu còn điền nhầm đáp án nữa chứ hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên