Thảo luận đợt thi tuyển Vietcombank (nộp hồ sơ đợt T5)

sở giao dịch nói tuần này sẽ thông báo kết qủa. Bạn nào không được gọi phỏng vấn coi như fail. Thua keo này ta bày keo khách ;)

Bác này chém ghê thế :)) SGD vẫn đang lọc hồ sơ ở tuần trước nhé. Giám đốc đi công tác nên kết quả gửi về cho SGD bị gián đoạn hơn so với các CN khác. Kiên nhẫn chờ đợi đi các bác :D

Bác này chém ghê thế :)) SGD vẫn đang lọc hồ sơ ở tuần trước nhé. Giám đốc đi công tác nên kết quả gửi về cho SGD bị gián đoạn hơn so với các CN khác. Kiên nhẫn chờ đợi đi các bác :D

Sao bạn biết vây? Mình gọi điện đến trụ sở thì họ bảo như vậy. Mà đang nói đến kết quả thi ở miền Bắc nhé chứ không phải vụ nộp hồ sơ ở Nam đâu ;)

Sao bạn biết vây? Mình gọi điện đến trụ sở thì họ bảo như vậy. Mà đang nói đến kết quả thi ở miền Bắc nhé chứ không phải vụ nộp hồ sơ ở Nam đâu ;)

Ừ thì mình cũng nói kết quả miền Bắc, chứ Nam thì mới thi hôm qua nói làm gì. Thêm nữa Nam có SGD à :))

Ừ thì mình cũng nói kết quả miền Bắc, chứ Nam thì mới thi hôm qua nói làm gì. Thêm nữa Nam có SGD à :))

He he thì mới chân ướt chân ráo đi nc ngoài về có biết gì đâu, dân ngu cu đen thi tay bo không biết có làm ăn được gì khônng. Bạn làm bài được không? Cười cợt thế này chắc ngon rùi chứ gì ;)

Chuẩn bị chiến đấu đi nào các đ/c..nếu không có gì bất ngờ, ngày mai hoặc ngày kia các bạn sẽ có tin bất ngờ từ VCB..vì thía hãy cbi kĩ càng và sẵn sàng cho pv đi!

có bạn nào ở miền nam được gọi pv chưa ,ngân hàng gọi cho minh hôm nay ,minh nộp o bình duơng

có bạn nào ở SGD pv vào chủ nhật không vậy? hồi hộp quá, chẳng biết vào đấy trả lời thế nào đây

Lephuocthien....Mới thi tập trung ngày 28/7 này mà đã gọi đi phỏng vấn...nhanh vậy hở

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên