Thành viên mới làm quen

iem mới gia nhập, làm cách nào để viết bài mới hả các bác? ví dụ như post một cái đề thi ngân hàng mà em mới thi xong chẳng hạn!?! ^^ thanks các tiền bối nhé>:D<

anh netham ơi! cho em hỏi đề thi tuyển thực tập viên tiềm năng Sacombank về giao dịch viên, chuyên viên tư vấn là như thế nào ạ. Mong anh có kinh nghiệm và chỉ dẫn giúp em, thực sự em là sinh viên năm 4 rồi, nhưng kiến thức chuyên ngành thi xong là cũng quen luôn, e mong anh chỉ giúp em ôn tài liệu nào để vượt qua được kỳ thi này ạ?

hêh chào các anh chị e là sinh viên năm 3 học viện ngân hàng xin các a chị chỉ bảo thêm ^^

chào các anh, các chị và các bạn...hehhe....e là thành viên mới ạ...hiện e đang học năm cuối...tương lai không biếtcos được vào NH nữa ko ý ạ... :)

Em xin chào các anh chị UB, chào tất cả các bạn. Em hiện đang học năm 3 chuyên ngành Ngân hàng bên FTU ạ.Hi vọng một ngày đẹp trời nào đấy em sẽ được post bài trên box Banker của nhà mình. Hi vọng các anh chị giúp đỡ ạ:)

Em là Diệp, sinh viên năm 3 HVTC, đag học chuyên ngành ngân hàng, mong đc các anh chị đi làm rùi chỉ bảo kinh nghiệm từ bjo ak. Năm sau e cũng muốn tự xin đi thực tập và sau này là xin việc. Mong các tiền bối chỉ bảo ạ. :D

- - - Updated - - -

Em là Diệp, sinh viên năm 3 HVTC, đag học chuyên ngành ngân hàng, mong đc các anh chị đi làm rùi chỉ bảo kinh nghiệm từ bjo ak. Năm sau e cũng muốn tự xin đi thực tập và sau này là xin việc. Mong các tiền bối chỉ bảo ạ. :D

kế hoạch tiếp thị khách hàng

xin chào,
minh là thành viên mới, rất muốn được làm quen với các bạn,
Mình đang đau đầu vì được sếp giao cho lên kế hoạch tiếp thị khách hàng mới.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,857
Thành viên mới nhất
lillypromek8
Back