Thành viên mới làm quen

hi xin chào mọi người
t là linh hiện là sv năm 3 rấ vui dc làm quen vs mọi người

Xí xớn tí hê hê
Sao các bạn ko giới thiệu rõ thêm như sdt, yahu, vài tấm hình, tình trạng hôn nhân, hẹn hò cho pzo nhỉ =)))))
Mình là Trần Hoàng Nam đến từ Hoa Quả Sơn - HN :)))))
Sinh năm 1990 nhưng tốt nghiệp DHTM từ năm ngoái.
Hiện đang là CV HTTD HDBank ;))

hi các anh chị và các bạn :x
"Đúng là không xưng danh không biết ai là ai" nên em xin cưng danh để ai đó biết em là ai :)
em là Đoàn Tuyết Mai, sinh viên năm 2 trường Đại học Đại Nam. Em rất vui khi tham gia câu lạc bộ UB và làm quen mói các anh chị và các bạn.

Có nhiều người làm chuyên viên ngân hàng rùi nhi, hux... Cần sự chia sẻ từ các anh chị.
Nhân đây, e cũng xin tự giới thiệu về bản thân... E là Đinh Lê Viết An, SV năm 3 trường ĐH Kinh tế TPHCM. Không biết có ai học chung trường với em không nhỉ. Rất hân hạnh được làm wen với mọi người và những chia sẻ của anh chị sẽ là động lực cho bọn e phát triển sau này...^^...

Chào các bạn, mình là Ân hiện đang làm tín dụng doanh nghiệp tại HDBANK Nguyễn Đình Chiểu. Rất vui được làm quen với các bạn. Hy vọng tạo được kết nối với các anh/em trong lĩnh vực ngân hàng để hỗ trợ nhau trong công việc và học tập. Phone của mình: 0908845580. Mail: anntc@hdbank.com.vn Anh/em nào hứng thú thì xưng danh nhé,Thanks.

Chao ca nha ten minh la Lien.Minh moi di lam duoc gan 1 tuan phong chuyen vien quan he khach hang ca nhan tai OcenBank chi nhanh Bac Giang.Mong moi nguoi chi giao va hoc hoi nhieu.Thanks

Chào cả nhà,
Mình tên Châu. Tháng 8 này mình sẽ tốt nghiệp ngành Tài chính-ngân hàng tại đại học Sài Gòn tp.HCM. Với phương châm "sống hết mình, chết không nuối tiếc", mình tin rằng sẽ được đứng trong hàng ngũ các bankers tài năng như các anh chị ở đây trong tương lai gần.
Rất vui và làm quen với mọi người.

Xin chào cả nhà. Em xin tự giới thiệu. Em tên là Võ Thanh Thanh :x
Hiện sắp bị đuổi ra khỏi BU và gia nhập " thất nghiệp hội"
Em đến từ Lâm Đồng. Rất vui khi được làm quen với các anh các chị..
Hi vọng sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ anh chị..\:D/\m/\m/

Em cũng mới đăng ký làm thành viên trên diễn đàn.Mong mọi người chỉ bảo nhiều. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên