Thành viên mới làm quen

Hi all. Mình là Hồng- SN 88, Hiện tại mình ko làm trong ngân hàng nhưng rất muốn tìm hiểu về lĩnh vực này vì tương lai gần sẽ thi vào ngân hàng :D. Rất mong được trao đổi kiến thức và học hỏi kinh nghiệm từ các member. Chúc 4rum ngày càng lớn mạnh.

Chào mọi người, tớ là Thanh Thuỷ - 1989, tớ tốt nghiệp tháng 08/2011.......và vẫn đang thất nghiệp, hy vọng khi vào diễn đàn sẽ có nhiều niềm vui, sự chia sẻ và giúp đỡ từ mọi người.
Chúc cho những ai đang là sinh viên, sẽ luôn sáng suốt khi nhận ra điều mình cần và muốn, cố gắng có kết quả học tập thật tốt.
Chúc cho các bạn đang chờ việc và chúc cho mềnh, tháng 4 này chắc chắn nhận lời mời được đi làm ^^
Chúc cho các anh chị đang đi làm, có nhiều sức khoẻ để làm việc, nhiều thời gian hơn nữa để chia sẻ và tạo điều kiện cho các em đến với sự thành công.
Nice to meet U & Have A Nice Day

Hi mọi người.
Mình là newbie của forum. Xin phép ra mắt m.n với cái profile là lạ dưới đây:
Nickname: *chỉ chỉ lên trên*
Thời điểm phát hiện UB: Vào ngày thành lập Đoàn
Điểm tạo dấu ấn của UB: Wa! Có thi thử NH kìa mày!!!!
Tần suất vào UB: > = 1 lần/ ngày
Box đạp đất nhiều nhất: Box dành cho "Future Bankers" (đến giờ phút này mới bắt đầu tìm hiểu các box khác của 4rum. Hơ hơ, hơi muộn nhưng còn hơn không :D )
Điều khó hiểu nhất ở UB: Quái, sao download mãi không được vậy ta? --> Đang trong quá trình tìm hiểu nguyên nhân và đưa ra solution (nếu có thể)
Ấn tượng về UB đến thời điểm này: Dân Nghệ Tĩnh quê choa rất là nhìu nhìu.
Thích nhất ở UB: Có thể xem các tin nhắn của UB-ers --> biết được thêm rất nhiều về banks mình mún tìm hiểu mà các topic không post lên^^

em út chào cả nhà! Em tên Đoàn Anh, em vừa tốt nghiệp ĐH KTQD,khoa kinh tế đầu tư,em rất mong nhận được sự giúp đỡ của cả nhà ạ!

Hi mọi người.
Mình là newbie của forum. Xin phép ra mắt m.n với cái profile là lạ dưới đây:
Nickname: *chỉ chỉ lên trên*
Thời điểm phát hiện UB: Vào ngày thành lập Đoàn
Điểm tạo dấu ấn của UB: Wa! Có thi thử NH kìa mày!!!!
Tần suất vào UB: > = 1 lần/ ngày
Box đạp đất nhiều nhất: Box dành cho "Future Bankers" (đến giờ phút này mới bắt đầu tìm hiểu các box khác của 4rum. Hơ hơ, hơi muộn nhưng còn hơn không :D )
Điều khó hiểu nhất ở UB: Quái, sao download mãi không được vậy ta? --> Đang trong quá trình tìm hiểu nguyên nhân và đưa ra solution (nếu có thể)
Ấn tượng về UB đến thời điểm này: Dân Nghệ Tĩnh quê choa rất là nhìu nhìu.
Thích nhất ở UB: Có thể xem các tin nhắn của UB-ers --> biết được thêm rất nhiều về banks mình mún tìm hiểu mà các topic không post lên^^
Hi chào bạn 1 nhân nữa của Nghệ Tĩnh anh em đồng chí hội :D
Đặc biệt là mềnh cũng tham gia UB cũng đúng ngày thành lập Đoàn nhưng trước bạn 1 năm ;))

hjhjhjhj...chào cả nhà nghen^^....em là Huyền Trang, e là sv năm 3, hiện đang học ở TP HCM, em cũng mới tham gia diễn đàn nhà mình thui, thấy mọi người làm quen với nhau zui wa nên em cũng muốn tham gia cho zui....hjhj......rất vui khi có thêm nhiều người bạn dễ thương....

hjhjhjhj...chào cả nhà nghen^^....em là Huyền Trang, e là sv năm 3, hiện đang học ở TP HCM, em cũng mới tham gia diễn đàn nhà mình thui, thấy mọi người làm quen với nhau zui wa nên em cũng muốn tham gia cho zui....hjhj......rất vui khi có thêm nhiều người bạn dễ thương....
vì một UB ngày càng lớn mạnh:)

Chào mọi người , mình là đức tú, đang học liên thông tại trường HVNH, rất vui được làm quen với mọi người!

---------- Post added 09-04-2012 at 06:43 PM ----------

Chúc UB ngày 1 lớn mạnh, mình cũng mới biết trang web này!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,813
Thành viên mới nhất
Công Nghệ TNL
Back
Bên trên