Thành viên mới làm quen

chào các anh chị, e tên là Dương, sinh viên năm 3 ùi, e chuẩn bị kiến tập nên run lắm, mấy anh chị có kinh nghiệm gì chỉ bảo e với nhá, thanks mấy anh chị nhìu lắm ạ.:)

Tự tin lên em ah, có ai bắt nạt đâu mà sợ :D
các tình iu ơi...mình đang lao đao vì chỗ thực tập cuối khóa.u nào giúp được mình thì mình xin đa tạ = 100 chầu kem nà!!(sử dụng trong 1 lần thoi nhá )))

Bạn chú ý thông tin tuyển thực tập của các NH nhé, hiện tại thì vẫn còn ACB đó, cuối năm thì thêm VIB tuyển nữa :D

Chào tất cả mọi người
Mình tên là Trần Khánh Duy, sinh viên năm cuối chuyên ngành Tài chính-Ngân hàng của trường Thăng Long. Rất vui vì từ nay được tham gia diễn đàn cùng mọi người, có gì xin mọi người chỉ giáo nha :D

@binhminhcodon: hok tự tin nổi a ơi. bạn bè có chỗ kiến tập hết trơn còn mình loi nhoi ko bít đi đâu xin. e die rồi:((

Em chào cả nhà! Em là thành viên mới! Tên Lạc Lạc.
Rất vui được làm quen với các ban, các anh các chị :)

chào các anh chị trên diễn đàn
e la Lan anh sinh viên năm 3-TCNH, e rất vui được là thành viên của diễn đàn
Rất mong được sự chỉ bảo của anh chị
Chúc các anh, chị có một ngày làm việc hiệu quả

chào các a chị ạ! e là vân, s viên năm 2 -tcnn ạ! ...e mới tham gia nên nhìu thứ chưa rõ lắm, mong các a chị giúp đỡ ạ!;))

Không hiểu sao hôm nay mới tìm được cái diễn đàn hay như thế này. hehe. Rất vui được làm quan với tất cả mọi người. Mình tên Thảo, đang làm ở HDBank.

hi! chào mọi người mình la Bình sinh viên năm cuối rất vui vì được làm quen với mọi người !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên