Thành viên mới làm quen

chao ca? nha nhe'! em la tv mới. híc. cũng là sv mới ra trường. chúc cả nhà mình sẽ tìm được cv tốt nhé!

Cho em đặt cục gạch các bác ơi!
Em vừa mới thi bên VIB thôi, đang chờ kết quả. Hix
Em rất muốn vào ngân hàng, đang cầy kéo đây
P/s: Có bác nào làm hội sở VIB hỏi giúp em tí ^^

Xin chào mọi người nhé, Pé Rùa mới ra trường hồi tháng 5-2011 ( Đại Học Cần Thơ_Chuyên ngành Luật Thương mại) mình đang xin việc, đang xin vào vị trí Nhân viên pháp lý chứng từ của Ngân Hàng Á Châu khu vực miền Tây... mìng chưa biết phải chuẩn bị gì nên đăng kí vào đây, rất mong được học hỏi, chia sẽ cùng các bạn và các anh chị...cám ơn mọi người

Rất muốn thi vào NH nhưng....huhuhu.... Xin cắp sách theo học các cao thủ ở UB đến khi thi đỗ vào NH mới thôi :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi all, mình là sinh viên hvnh nè!!!
rất vui được gia nhập cộng đồng ub năng động, sôi nổi!

Hi cả nhà. em là mem mới. Hân hạhh được làm quen ạ. Tên đày đủ: Nguyễn Thị Mai Hoa, sn 1988, hiện tại đang ở Hà Nội. Ước mơ sau này được làm việc tại ngân hàng. Rất mong được anh chị giúp đỡ.^^

rât vui được làm quen với cả nhà
Mình là Dương, sn 88, đang làm ở ngân hàng an bình vị trí quan hệ khach hàng
rất vui được làm quen với cả nhà

rât vui được làm quen với cả nhà
Mình là Dương, sn 88, đang làm ở ngân hàng an bình vị trí quan hệ khach hàng
rất vui được làm quen với cả nhà
hic. Mình cũng 88, bao giờ mới được làm ở ngân hàng nhỷ? bạn có làm ở Hà Nội k? cho tớ ít bí quyết nhá.......^^

hi.chào mọi người. e là lien, chuẩn bị là sv năm cuối trường hvnh, chuyên ngành nh ah!e rất wan tâm lĩnh vực này,rất vui được làm wen và học hỏi kinh nghiêm của các anh chị an!^^:))

Cho em đặt cục gạch các bác ơi!
Em vừa mới thi bên VIB thôi, đang chờ kết quả. Hix
Em rất muốn vào ngân hàng, đang cầy kéo đây
P/s: Có bác nào làm hội sở VIB hỏi giúp em tí ^^
bạn ơi, VIB thi rùi pv, hay pv rùi thi rùi pv tiếp vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên