Thành viên mới làm quen

hix
tuy ở trang web này có nhiều job oppor thật nhưng cái này mình vẫn tìm đc tất qua website của các ngân hàng tại việt nam
chúc mừng bạn đã tìm thấy trang web của chúng tôi,và diễn đàn cũng ko cần những người như bạn đâu !Thân....

Hi các anh chị và các bạn.
Từ khi còn nhỏ mình đã ao ước được làm cán bộ ngân hàng, nhưng mình vẫn chưa có cơ hội để thực hiện mơ ước đó
Sau khi TN ĐHKTế mình đã thử sức ở 1 số NH nhưng thường bị out từ rất sớm.
Mình đang quyết tâm thi Vietin bank trong thời gian này. Các bạn có bí quyết gì, share giúp mình nhé. Địa chỉ: number1880110@yahoo.com

222222!
Mình tên là Oanh, 22 tuổi. sắp ra trường rùi, mình đang tìm kiếm công việc thích hợp ở ngân hàng đó. Mong được mọi người chỉ bảo thêm, vì giờ cũng đang mông lung quá, hiiii

hic.toàn sv sắp ra trường thế :( e ms học đại học năm nhất.cũng muốn học hỏi ít kinh nghiệm từ các a chị đi trc"

hic.toàn sv sắp ra trường thế :( e ms học đại học năm nhất.cũng muốn học hỏi ít kinh nghiệm từ các a chị đi trc"

ko sao, bình đẳng như nhau mà em ;)) vào đây học hỏi, giao lưu,chia sẻ, tăng kiến thức, hiểu biết ->quá bổ ích :D

Xin chào mọi người, mình tên Trung, 22 tuổi, chuẩn bị tốt nghiệp DHKTQD. Mình cũng mới định hướng thi vào ngân hàng thôi nên rất cần được tư vấn, hihi.

Hehe, bây giờ mới tham gia, bao giở mới có cái chữ CEO ở phía dưới như thế kia nhỉ, thích chữ đó quá, mong rằng năm sau thi vao đc ngân hàng, rất vui được tìm thấy nhiều người cùng chí hướng, mọi người nam nay ai thi vào ngân hàng thì gắng lên nha :d

Xin chào mọi người, mình tên Trung, 22 tuổi, chuẩn bị tốt nghiệp DHKTQD. Mình cũng mới định hướng thi vào ngân hàng thôi nên rất cần được tư vấn, hihi.
Chào mừng anh đến với UB, Ubank là nơi mọi người học hỏi và chia sẻ những kiến thức cũng như những kinh nghiệm về lĩnh vực ngân hàng, anh có những thắc mắc gì cần giải đáp thì anh có thể vào BOX "thi vào ngân hàng " -->mục "hỏi đáp chia sẻ kinh nghiệm thi vào ngân hàng" mọi người sẽ nhiệt tình comment cho anh , chúc anh sẽ đạt được thành công trong thời gian sớm nhất !

Em này có chí hứong sơm thế là tốt đó, nhưng chưa học mấy môn nghiệp vụ mà em

Hehe, bây giờ mới tham gia, bao giở mới có cái chữ CEO ở phía dưới như thế kia nhỉ, thích chữ đó quá, mong rằng năm sau thi vao đc ngân hàng, rất vui được tìm thấy nhiều người cùng chí hướng, mọi người nam nay ai thi vào ngân hàng thì gắng lên nha :d
Bạn có thể có ngay chữ CEO đó nếu bạn có đầy đủ năng lực và thành lập 1 website riêng chứ không phải trong UB, vì trong UB chỉ có 1 CEO là anh Hưng thôi :d ,rất vui khi được gặp bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back
Bên trên