Thành viên mới làm quen

helo cả nhà. tớ tên là Tuyến, sn 1988, đang là sinh viên năm cuối. Rất vui được làm quen với mọi người.

Hi, t là makeno (mặc kệ nó ấy), rất vui làm quen với các bạn!

T sinh 1987, t đi làm rùi, làm bên CK, nhưng đang kiếm việc khác. TTCK tệ quá, t đang ngó sang NH đây. He!

chào cả nhà hôm trước em đã giới thiệu trên này mà tìm mãi ko thấy đâu chư
em tên hiệp mọi người hay gọi hiệp gà khác với anh hiệp gà đóng hài nhé
e sn 89 t6 này ra trường rùi
email:zaibinzizi@gmail.com hoặc tranhiep.tcb@gmail.com
em hị vọng học hỏi anh Hưng cùng tất cả mọi người
chúc diễn đàn luôn phát triển ^^

He he, lạc lõng vào sân chơi của bankers. Ấn tượng với nick hungviet, sao CEO nào mà có nhiều time post bài thế :). Mình là Hà- ra trường được 4 năm roài. Làm test cho FPT software. Thỉnh thoảng có nhã hứng test phần mềm banker nhưng nghiệp vụ thì zero. Chắc vô đây, thỉnh thoảng được xem vài tips của các bạn banker *_*

hix
tuy ở trang web này có nhiều job oppor thật nhưng cái này mình vẫn tìm đc tất qua website của các ngân hàng tại việt nam

hix
tuy ở trang web này có nhiều job oppor thật nhưng cái này mình vẫn tìm đc tất qua website của các ngân hàng tại việt nam

Mình k hiểu mục đích nói câu này của bạn là gì , rằng bạn có khả năng tìm kiếm thông tin giỏi , rằng bạn cảm thấy phí tjan vào đây , hay là muốn có 1 phát ngôn gây shock :-? anyway , i don't like you

ông Ngơ bình tĩnh thui :), và mình cũng có vài lời muốn nói với bạn 12345 :" Bạn tìm được diễn đàn này mình cho đó là 1 điều may mắn đối với bạn, 1 diễn đàn có đăng những thông tin tuyển dụng của các bank, tuy ở các bank cũng có nhưng tiện lợi ở đây là bạn chỉ cần vào 1 địa chỉ duy nhất là có thể tìm thấy.Hơn nữa diễn đàn cũng còn là nơi để mọi thành viên giao lưu với nhau, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm học tập cũng như làm việc để từ đó giúp cho sự hiểu biết của mỗi người cũng như việc làm được tốt hơn. Đấy có thể nói là lợi ích lớn nhất mà diễn đàn mang lại". Mình chỉ nói vậy thui

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix
Trước hết tớ có thể công nhận việc bạn có thể tìm thấy những điều có trong UB tại các website của các ngân hàng khác tại việt nam ,nhưng có nhất thiết bạn phải nói ra những câu nói ấy không ( tớ giám chắc bạn là thành viên mới --> chưa hiểu hết được những lợi ích mà UB mang lại cho các uber ), và bạn hãy xem lại mục đích của bạn khi vào UB ( có thể bạn không có ý gì trong câu nói ) ,và bạn vào đây để chia sẻ, học hỏi ,tìm hiểu thì BQT rất chào đón bạn ,còn bạn có ý định khác thì mời bạn tìm những nơi khác !! Thân gửi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên