Thành viên mới làm quen

hello cả nhà, em mới tham gia diễn đàn với hy vọng được học hỏi kinh nghiệm và kiến thực ngân hàng từ mọi người.
thanks a lot...

Chào anh Hưng và mọi người, em U88, đang làm GP.Bank. Em mới được biết UB thông qua Webkinhte
Mong anh Hưng, các anh chị và các bạn chia sẻ cho em nhiều kinh nghiệm trong cv, cũng như mọi thứ nhé!!!^_^

Chào anh Hưng và mọi người, em U88, đang làm GP.Bank. Em mới được biết UB thông qua Webkinhte
Mong anh Hưng, các anh chị và các bạn chia sẻ cho em nhiều kinh nghiệm trong cv, cũng như mọi thứ nhé!!!^_^

welcome bạn, hi vọng cũng học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ bạn >:D<

Xin chào, em hiện là sinh viên năm 4, đang thực tập tại Ngân hàng MHB chi nhánh Sài Gòn, rất mong được các anh chị chỉ giáo thêm!^^

Hi mọi người nhé!
Mình là Loan, 1987
Mình là thành viên mới, rất mong muốn tìm hiểu và có cơ hội trong ngành ngân hàng. Mình hiện sv năm cuối trường ĐHHN, khoa TC-NH. Có thông tin và kinh nghiệm gì mong anh chị v mọi người chia sẻ nhé.
Thanks and best regards!

Là thành viên của UB cũng dc 1 thời gian rồi mà giờ mới có dịp làm quen với mọi người. Em là Bình, hiên đang là sinh viên năm 4 KTQD, rất mong muốn được vào làm trong NH. Mong các anh chị giúp đỡ, chỉ giáo thêm ^^

Các bạn: Đặc biệt là các anh, chị năm thứ 3, 4 khi vào fb hãy kết bạn vs Hi TBC nhé. Sẽ có thôgn tin thú vị và bổ ích cho mọi ng đó. Mọi thông tin vào box QUẢNG CÁO & RAO VẶT để xem nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên