Thành viên mới làm quen

hi cả nhà, e mới zô, e tên Nhung, hiện em cũng đang học về tài chính ngân hàng, sắp tới ra trường rồi, mong mọi người trong UB giúp đỡ e nha, :x

hi cả nhà, e mới zô, e tên Nhung, hiện em cũng đang học về tài chính ngân hàng, sắp tới ra trường rồi, mong mọi người trong UB giúp đỡ e nha, :x
mọi người trong UB rất vui khi được giúp và góp ý với mọi người ,nhưng bạn hỏi gì nhớ vào đúng topic nha( topic này chỉ để làm quen thui ) !!! thanks

chào các sư huynh , sư đệ , sư muội . Tôi là Nguyễn Tiến Dũng . hiện tại đang làm công việc tư vấn hỗ trợ khách hàng vay vốn ngân hàng . và trước kia thì Tôi cũng làm hợp đồng tại Ngân Hàng Nông Nghiệp . có thông tin gì mọi ngừoi PM nick YM : Lietome24h . thank
có thông tin gì mới mọi người mách cho 1 câu nhé .

Hey cho mình tham gia với.
Nguyễn Anh Cường - 1983
Quá khứ đã làm NH 4 năm, giờ đang thất nghiệp ở TpHCM. Hiện tại quan tâm đến học chứng khoán nhiều hơn và trước mắt chắc cũng sẽ theo nghề này nhưng vẫn quan tâm đến NH vì tương lai vẫn muốn gắn bó sự nghiệp với NH.
Chúc mọi người học hỏi được nhiều và thêm nhiều bạn thông qua UB

Nguyễn Anh Cường - 1983
Quá khứ đã làm NH 4 năm, giờ đang thất nghiệp ở TpHCM. Hiện tại quan tâm đến học chứng khoán nhiều hơn và trước mắt chắc cũng sẽ theo nghề này nhưng vẫn quan tâm đến NH vì tương lai vẫn muốn gắn bó sự nghiệp với NH.

Chào bác Cường, kỳ nè em học có cả chuyên ngành CK. Có gì bác chỉ giúp em tận tình với nhé. Em sẽ hậu tạ sau ạ ^^

Gọi từ "bác" nghe k muốn giúp đở chút nào hết à. Mà bác cũng mới quan tâm đến ck thôi e à, kiến thức chắc còn thua e nữa. huhu

Nguyễn Anh Cường - 1983
Chào đồng chí nhé, lại bít thêm 1 ng quan tâm tới chứng khoán mà thấy ấm lòng quá! >"< e đang học chuyên ngành chứng khoán nên thấy ngơ ngơ rùi, k bít thyền đến bến có thẳng k đây.

Hix, gọi vậy nghe tổn thọ hơn thì có.

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Chào đồng chí nhé, lại bít thêm 1 ng quan tâm tới chứng khoán mà thấy ấm lòng quá! >"< e đang học chuyên ngành chứng khoán nên thấy ngơ ngơ rùi, k bít thyền đến bến có thẳng k đây.

Chứng khoán như sóng biển khơi, bạn cứ làm theo chử ký của bạn thì thuyền cập bến thôi. Người VN thấy hay thấy lạ thì nhảy vào, đến lúc tan tành thì lại dạt hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên