Thành viên mới làm quen

---------- Post added at 01:15 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chào mọi người... mình tên Thu. Tự thấy bản thân mình hợp với câu học tài thi phận wa, hay tại mình ko biết tìm, nắm lấy cơ hội đúng lúc. Rất mong được làm wen với mọi người. Người mới nên mong mọi người giúp đỡ.

Chào cả nhà. em lặn lội từ bên webkinhte sang đây. Em là không phải dân kinh tế chính hiệu nhưng cũng muốn học hỏi để thi vào ngân hàng. Mong được cả nhà chỉ bảo nhiều(như anh gì có nick Hungviet ấy ạ^^). OFFLINE lần 1 em biết mà không đi được vì đang ở quê, rất tiếc nhưng em chờ lần 2 dù lúc đó có là dân NH hay không.hehe.

chào em, có phải em ở thái nguyên ko em, em học á THCS CVA phải ko ;))

Không biết có phải Mr acb hỏi em không? Nếu k hỏi mà trả lời thì có duyên quá mà nếu phải thì em xin trả lời là: em không phải ở Thái Nguyên, cũng k học THCS CVA. Mr acb nhầm ai đó rồi.^^

Em chào cả nhà!!!!!!!!
Các anh, chị hết cả vậy. Em Trang, sinh viên năm nhất trường HVNH. Rất mong đc anh, chị và các bạn chia sẻ nhiều kinh nghiệm học tập.

Không biết có phải Mr acb hỏi em không? Nếu k hỏi mà trả lời thì có duyên quá mà nếu phải thì em xin trả lời là: em không phải ở Thái Nguyên, cũng k học THCS CVA. Mr acb nhầm ai đó rồi.^^

uhm, mình nhầm tí xíu, dưng mà rất vui được làm quen với bạn :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back