Thành viên mới làm quen

Bạn ơi, mình thấy không được trên 8 phẩy là bình thường mà :|
Mình thấy các Ngân Hàng cũng chỉ quy định gắt gao nhất đối với nữ là trên 7.5 thôi.
Mà qua được vòng hồ sơ thì cơ bản là các kỹ năng khác của mình chứ :D

Chào mọi người, mình tên là Ngọc Sang, đang là sinh vien năm 3 Khoa Ngân Hàng ĐH Kinh Tế TP. HCM, rất mong được làm quen với mọi người và cũng muốn thông qua diễn đàn để trau dồi 1 số kiến thức cũng như thông tin về ngành ngân hàng ^^!

Mình là Tâm, sinh viên năm cuối Học viện Ngân hàng. Giờ vẫn chưa tìm được nơi thực tập, mong các anh chị đi trước giúp đỡ. :">

chào mọi người. chúc mọi người có 1 năm mới vạn sự như ý. em là Hoài, đang học năm cuối, giờ đang thực tập ở vietcombank. E mong được các anh chị chỉ bảo.

Chào tất cả mọi người trên UB, e là Ngọc thành viên mới. Em đang có ý định thi Ngân hàng mà kiến thức thì chưa có nhiều, mong được các anh chị chỉ bảo.

Hi anh Hưng cùng mọi người, mình tên Tân, hiện công tác tại MB. Mình tham gia 4r cũng vào time này vào năm ngoái khi đang đi thực tập. Hiện giờ mặc dù đã đi làm nhưng khi nào rảnh là mình vào 4r. Mọi người cùng nhau góp sức cho 4r ngày càng lớn mạnh nhé^^

hi! mình là Thảo học ở HVTC, t/gia vào 4r để biết thêm thông tin và kinh nghiệm mà các bạn chia sẻ trên 4r, những thông tin hữu ích chi công việc sau này của mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên