Thành viên mới làm quen

Chao moi nguoi.minh moi lam o agribank TDM duoc 1nam.rat thich vo cong dong hoc hoi anh e.cam on nhung chia se thu vi nhe

em chào các anh chị. em tên Phương 24 tuổi ở Thái Bình. em là sinh viên năm 4 chuyên ngành tài chính ngân hàng ạ.
em đang chuyển bị quá trình đi xin việc.em thi kế toán. mong các anh chị cho em xin kinh nghiệm ạ.
cảm ơn các anh nhị nhiều:):):):):)

Chào anh , hân hạnh được làm wen với mọi người
Hi guys,

Các cụ ta có câu "Không xưng danh thì ai biết là ai!!" vì thế anh-em chúng ta ra đây không bắt buộc nhưng cũng nên xưng danh để "ai đó" biết "ai là ai" :p
Để lại thông tin ngắn gọn về bản thân các bạn nhé.

Thanks all :x

Hi cả nhà!

Cả nhà gọi mình là Knark nhé. Mình làm trong một công ty về tài chính, liên quan khá nhiều tới Ngân hàng, tổ chức tín dụng và Doanh nghiệp niêm yết,...

Bên mình cung cấp tất tần tật, tuốt tuồn tuột các dữ liệu tài chính, thông tin thị trường, dữ liệu vĩ mô, vi mô => Bác nào có nhu cầu PM nhé!
:-*

Hi cả nhà!

Cả nhà gọi mình là Knark nhé. Mình làm trong một công ty về tài chính, liên quan khá nhiều tới Ngân hàng, tổ chức tín dụng và Doanh nghiệp niêm yết,...

Bên mình cung cấp tất tần tật, tuốt tuồn tuột các dữ liệu tài chính, thông tin thị trường, dữ liệu vĩ mô, vi mô => Bác nào có nhu cầu PM nhé!
:-*

Bạn làm công ty ck ah, hay cty tư vấn hay fund..?

Em là Quỳnh Như, đã tốt nghiệp Đại học Ngân hàng TPHCM năm 2012, hiện vẫn đang lông bông lênh bênh chưa có công việc ổn định. Vào diễn đàn đã lâu nhưng mà hơi lúa nên.. ko biết sử dụng, giờ mới mò mẫm ra cái topic này ạ.
Rất mong được các anh chị và các bạn chia sẻ và giúp đỡ!
Chúc mọi người luôn thành công và hạnh phúc!

Hi all,
Mình là Triệu, sinh viên năm cuối ĐH ngoại thương. Hiện tại mình đang định hướng học CFA để làm phân tích và đầu tư tài chính. Mình biết đến diễn đàn thông qua fb của một người bạn. Thực sự thì mình cũng mới định hướng học CFA thôi vì chuyên ngành của mình là QTKD nên hiểu biết về ngân hàng cũng như nghiệp vụ về ngân hàng vẫn còn rất hạn chế. Mình rất mong nhận được sự giúp đỡ, sẻ chia cũng như hướng dẫn của mọi người.
Cảm ơn tất cả các bạn!

Ở đây có cả kho kiến thức bổ ích bạn ạ.
Cứ từ từ tìm hiểu nhé!
Hi all,
Mình là Triệu, sinh viên năm cuối ĐH ngoại thương. Hiện tại mình đang định hướng học CFA để làm phân tích và đầu tư tài chính. Mình biết đến diễn đàn thông qua fb của một người bạn. Thực sự thì mình cũng mới định hướng học CFA thôi vì chuyên ngành của mình là QTKD nên hiểu biết về ngân hàng cũng như nghiệp vụ về ngân hàng vẫn còn rất hạn chế. Mình rất mong nhận được sự giúp đỡ, sẻ chia cũng như hướng dẫn của mọi người.
Cảm ơn tất cả các bạn!

chào mọi người!!!! mình tên là Thảo, mình hiện tại đã tốt nghiệp và chưa đi làm, mình sống ở tphcm. rất vui được làm quen với mọi người!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên