Tham khảo thông tin về chế độ lương, thưởng của LienVietPostBank?

Hi các bạn. Đọc từ đầu topic đến giờ thấy ít đề cập đến vị trí GDV ở LPB quá hén :rolleyes:
Có bạn nào biết làm GDV ở LPB thì lương lậu thế nào, chỉ tiêu ra sao không ạ?

Các bác cho e hỏi chút, vị trí cv giám sát hoạt động tại Lvb cụ thể thực tế là làm j hả bác. Sao lại cần cả kĩ năng nhận biết tiền giả nhở.

Có bạn nào làm chuyên viên giám sát hoạt động phi tín dụng ở Lienviet không cho mình xin ít kinh nghiệm với. Ý là mô tả cụ thể về công việc á!!!

Có bạn nào biết thông tin lương của vị trí kiểm soát viên bên lienvietpostbank k?

Giám sát Hoạt động của LPB bao gồm: tín dụng, hành chính nhân sự, Quản lý Phòng giao dịch Bưu điện ( vì NH Bưu điện mà), làm GSHD khá nhiều việc, bạn cần tìm hiểu vị trí nào m có thể cung cấp thêm thông tin

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Giám sát Hoạt động của LPB bao gồm: tín dụng, hành chính nhân sự, Quản lý Phòng giao dịch Bưu điện ( vì NH Bưu điện mà), làm GSHD khá nhiều việc, bạn cần tìm hiểu vị trí nào m có thể cung cấp thêm thông tin

Mình đang tìm hiểu về vị trí Chuyên viên hỗ trợ phát triển KD của LPB, bạn cho mình xin 1 chút thông tin tham khảo về vị trí này cũng như mức lương, chỉ tiêu hiện tại được ko?

Chuyên viên hỗ trợ KD: làm báo cáo tháng, đối soát bảo hiểm, hỗ trợ chuyên viên KH soạn hồ sơ, scan - up hồ sơ lên ổ chung để Ban tín dụng tra, chỉ tiêu chạy theo phòng KH nhưng đc ưu tiên ít hơn so với các bạn kdoanh trực tiếp. Lương mới chưa có knghiem thì ngạch 12 bậc 3 khoảng 3593k + phụ cấp ăn ca, xăng xe, điện thoại ( trừ các loại bh rồi) lĩnh về khoảng 7tr b ạ

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back