Tham gia Chương trình Future Tien Phong Bankers... Nên hay không?????????

Bạn nào đã tham gia vào chương trình Future Tien Phong Bankers ở ngoài Hà Nội thì có thể cho mình xin ý kiến và lời khuyên được ko? Hiện tại mình mới tham gia ngày hội về chương trình này vể, mình ở TP HCM. Và đang rất hoang mang, vì số tiền bỏ ra không phải là ít 8->
Mong nhận được ý kiến của các bạn và anh chị!
Cảm ơn rất nhiều!!!!

mình cũng dc mời nh k đi, có bạn nào tham dự ngày 21/3 này k, tính sao rồi có gì hấp dẫn k bạn

Mình lên nghe rùi về nè, cũng êm tai. Nhưng tiền đóng nhiều quá và không có gì chắc chắn nên hoang mang lắm. H đang lên xem tình hình thế nào, không biết các bạn ngoài Hà Nội học như thế nào rùi? 8->

Mình làm trong 1 NH nó hơi đặc thù 1 chút nên cũng chả có tí kinh nghiệm gì về các NHTM nên cũng chả đưa ra lời khuyên giúp bạn đc. Nhưng dù sao còn trẻ cũng nên thử sức, biết đâu đc đấy lại là 1 cơ hội tốt thì sao :D

Mình làm trong 1 NH nó hơi đặc thù 1 chút nên cũng chả có tí kinh nghiệm gì về các NHTM nên cũng chả đưa ra lời khuyên giúp bạn đc. Nhưng dù sao còn trẻ cũng nên thử sức, biết đâu đc đấy lại là 1 cơ hội tốt thì sao :D

Vấn đề là các bạn trẻ ấy không sẵn tiền để mất bất kỳ lúc nào :))

Vấn đề là các bạn trẻ ấy không sẵn tiền để mất bất kỳ lúc nào :))
câu này chính xác. Vì mới ra trường chưa kiếm ra tiền mà tham gia chưa j đã thấy mất tiền. Với lại chỉ tiêu khi thực tập là 3o% và khi thử việc là 50% chỉ tiêu thực của vị trí đó tại ngân hàng.
Mà mình có 1 thắc mắc là không biết chỉ tiêu thực là bao nhiêu, hỏi nhưng ngân hàng ko nói chính xác là bao nhiêu :-ss

hỏi mấy bác làm bên Tiên Phong xem sao bạn. cơ mà mình nghĩ chỉ tiêu nó cũng còn tuỳ thuộc vào từng chi nhánh. Với lại trong quá trình thực tập và thử việc kiểu gì chả có chút lương để bạn gỡ gạc lại vốn liếng bỏ ra ban đầu

hỏi mấy bác làm bên Tiên Phong xem sao bạn. cơ mà mình nghĩ chỉ tiêu nó cũng còn tuỳ thuộc vào từng chi nhánh. Với lại trong quá trình thực tập và thử việc kiểu gì chả có chút lương để bạn gỡ gạc lại vốn liếng bỏ ra ban đầu
Vấn đề là mình không biết ai mà hỏi ấy chứ. Với trong 3 tháng đào tạo: 1 tháng đi học, 1 tháng thực tập, 1 tháng thử việc. Chỉ được nhận duy nhất lương tháng thứ việc, mà lương thử việc thì chỉ nhận lại được số lẻ của khoảng tiền mình đóng phí là cùng, mình nghĩ vậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên