Thẩm định dự án đầu tư xây dựng bệnh viện

Super sun

Verified Banker
Chào các bạn,

Mình đang chuẩn bị thẩm định dự án đầu tư xây dựng bệnh viện. Do chưa làm dự án nào về bệnh viện nên mình chưa có kinh nghiệm, bạn nào đã từng làm dự án về bệnh viện làm ơn chia sẻ giúp mình thẩm định lĩnh vực này cần chú ý những điểm gì. Tks

Ban oi, minh dang chuan bi tham dinh du an dau tu benh vien, ban cho minh xin bang chay du an de minh tham khao dc ko. Cam on ban nhieu

Chào các bạn,

Mình đang chuẩn bị thẩm định dự án đầu tư xây dựng bệnh viện. Do chưa làm dự án nào về bệnh viện nên mình chưa có kinh nghiệm, bạn nào đã từng làm dự án về bệnh viện làm ơn chia sẻ giúp mình thẩm định lĩnh vực này cần chú ý những điểm gì. Tks
Bạn gọi vào số 0917 433 336 (Hưng) nhé. Có thể mình hỗ trợ được

Bạn lưu ý:

1/ Tập hợp đầy đủ chi phí đầu tư để xác định tổng mức đầu tư cho phù hợp với nhu cầu.

2/ Đối với dòng tiền thu về cần phân tách và dự phóng đầy đủ nguồn thu của bệnh viện.

Tương ứng cần tập hợp đủ các loại chi phí hoạt động phát sinh.

Thông thường các loại chi phí này khá đặc thù nên việc tập hợp lại không dễ. Bạn có thể kiếm sổ quyết toán thu chi của 1 vài bệnh viện để tham khảo thêm cấu phần và định mức các loại chi phí hoạt động phát sinh (cái này khó kiếm)

^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back