Thẩm định dự án đầu tư - toàn tập [Fulbright]

e thấy tài liệu định dự án đầu tư toàn tập của chương trình giảng dạy kinh tế fullbright có 2 niên khóa 2004-2005 và 2006-2007.
Pác nào có tài liệu của fullbright niên khóa 2006-2007 share cho e với!!!

p/s: e đang có 1 dự án xây dựng nhà máy nghiền xi măng của 1 công ty Cổ phần mà không biết tham khảo tài liệu nào để thẩm định cho sát cả hic hic

cảm ơn các bạn! mình đang tìm hồ sơ tín dụng từ ngân hàng. Các bạn giúp mình với

tài liệu rất bổ ích cho những ai muốn làm tín dụng hay chuyên viên thẩm định :)

mình đang là chuyên viên khởi nghiệp, xin hỏi làm thế nào và mất bao lâu đê lên được cố vấn cao cấp hihi

Các tài liệu được chia sẻ bao gồm:

1/ Bài giảng về thẩm định dự án đầu tư (file slide):
Khung phân tích dự án / báo cáo ngân lưu dự án / Kỹ thuật chiếc khấu dòng tiền / Giá trị tiền theo time / Các chỉ tiêu thẩm định dự án / Quan điểm thẩm định dự án / Phân tích lạm phát / Quy mô và thời điểm đầu tư / Lợi nhuận và rủi ro / Phân tích độ nhạy và tình huống / Phân tích mô phỏng / Phân tích với Crystal ball
2/ Bài tập mẫu Thẩm định dự án đầu tư
3/ Bài tập lớn Thẩm định dự án đầu tư
4/ Nghiên cứu tình huống
5/ Tài liệu từ Đại học Fulbright
6/ Bài đọc thêm, trong đó, ngoài lý thuyết còn có:

Hướng dẫn sử dụng các hàm trong Excel: hàm tính bình phương, căn số, Ln, FV, PV, Goal seek, PMT, Rate, NPer, IRR, NPV, .. với các bài tập & số liệu mẫu, giải thích chi tiết. Giới thiệu cách sử dụng công cụ Crystalball tích hợp excel. Cách dẫn dắt của tác giả hay, dễ hiểu, thông tin phong phú (Nên đọc tài liệu này trước).

Password giải nén: ub.com.vn
[/QUOTE]
hay
thank ban nhe:p

sao mình download về rồi mà không giải nén ra được vậy? toàn báo erro là sao hả mọi người? ai có rồi cho mình xin với nhé.

2 cái cuối cùng sao mình down nhiều lần vẫn ko được, mấy cái trên thì tốt...anh có thể ktra lại file ko, thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên