Thắc mắc về việc mang máy tính khi thi IQ, nghiệp vụ vào Ngân hàng

forever_2511

Verified Banker
Chào các bạn! Cho mình hỏi một chút. Trong các đề thi có các bài tập tính toán, vậy thì mình có được mang máy tính cầm tay vào không nhỉ?

Có mới lạ!!! Thi IQ ko cho dem máy tính. Bài làm ra thì làm ra liền, bài làm không ra thì cho đem về nhà cầm máy tính
làm cả ngày cũng ko xong:))

Thanks các bạn. Ít ra thì thi nghiệp vụ còn được cầm, chứ những bài tính NPV, IRR mà mò bằng tay thì xin thua.

lúc thi , hỏi giám thị cho em xài máy tính !, nếu giam thị đồng ý thì xài, đa số là cho xài máy tính.

Tùy từng Ngân hàng. MB, Tech, ACB không cho dùng máy tính. HDBank, DongA, ABBank, PGBank, GPBank,... cho dùng. Túm lại là cứ mang máy tính đi cho chắc, NH nào cho dùng (hoặc k nói gì) thì dùng, NH nào k cho dùng thì k dùng hoặc... dùng lén:D

Tùy từng Ngân hàng. MB, Tech, ACB không cho dùng máy tính. HDBank, DongA, ABBank, PGBank, GPBank,... cho dùng. Túm lại là cứ mang máy tính đi cho chắc, NH nào cho dùng (hoặc k nói gì) thì dùng, NH nào k cho dùng thì k dùng hoặc... dùng lén:D
Đúng rồi, có khi quy định không may máy tính theo, nhưng vẫn mang và xin phép giám thị, còn không thì dùng Excel hah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên