Test Loan CSR NH ACB tại Kinh Dương Vương ngày 9/2/2015

Ủa bạn đc gọi rồi hả? Chúc mừng nha. Bạn đừng lo. Bạn mình nói chủ yếu là chỉ trao đổi bình thường thui. Quan trọng bạn chăm chút ngoại hình xíu nha. Vì bạn đc gọi pv vs GĐ chi nhánh là bạn đc chọn làm cho chi nhánh đó rồi ak. Hi
hi vọng là vậy, mình thấy hồi hộp quá. đang sợ bị tạch vòng này nữa á. thanks bạn nhìu nha <3

hi vọng là vậy, mình thấy hồi hộp quá. đang sợ bị tạch vòng này nữa á. thanks bạn nhìu nha <3
Uh bạn cứ thoải mái thui hi. Tại bạn mình làm ở acb nói zị ak. Trong đợt tuyển này bạn đc chi nhánh đó chọn nên lên trao đổi hình thức thui. Đừng lo lắng quá. Hi

Uh bạn cứ thoải mái thui hi. Tại bạn mình làm ở acb nói zị ak. Trong đợt tuyển này bạn đc chi nhánh đó chọn nên lên trao đổi hình thức thui. Đừng lo lắng quá. Hi
cảm ơn bạn nhiều nha, hy vọng bạn cũng sớm có kết quả. Nếu có dịp được đi học và làm cùng nhau thì vui biết mấy :) ah mà bạn có bít lương thử việc GDV của mình là bao nhiêu hok?? mình sợ GD hỏi về lương đó bạn :(

cảm ơn bạn nhiều nha, hy vọng bạn cũng sớm có kết quả. Nếu có dịp được đi học và làm cùng nhau thì vui biết mấy :) ah mà bạn có bít lương thử việc GDV của mình là bao nhiêu hok?? mình sợ GD hỏi về lương đó bạn :(
Hình như thử việc khoảng 4 triệu ak bạn. Chính thức thì trợ cấp gần 5 triệu ak bạn. Bây giờ thì ko bik sao. Mình chỉ mong có tn ký offer thui :(

Hình như thử việc khoảng 4 triệu ak bạn. Chính thức thì trợ cấp gần 5 triệu ak bạn. Bây giờ thì ko bik sao. Mình chỉ mong có tn ký offer thui :(
Khi nào b nhận dc tn offer thì thôg báo lên trên này cho mn bit vs nhé. Mìh cũg đag hóng.

vậy là loan csr có đi pv lần 2 nữa ko mấy bạn? sao mình nghi quá, hôm bữa có 2 chị nhân sự à…
với lại có ai biết lương vị trí này khoảng bao nhiu ko???

vậy là loan csr có đi pv lần 2 nữa ko mấy bạn? sao mình nghi quá, hôm bữa có 2 chị nhân sự à…
với lại có ai biết lương vị trí này khoảng bao nhiu ko???

Bạn cũng pv hôm 6/3 phải ko? Bạn pv lúc mấy giờ thế? Nhận được kết quả pv rồi hả bạn?

ừ, mình pv lúc 9h45, chiều hôm đó có chị nhân sự gọi bảo đạt rùi check mail bổ sung hs luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên