Test Loan CSR NH ACB tại Kinh Dương Vương ngày 9/2/2015

Hình như lịch học loan csr đợt này từ 16/3 ở SG ấy(SG mình chả quen ai :( *buồn nhẹ*), t pv trước tết, hôm nay t gọi cho c ở ACB Hải Phòng bảo thế…
Vậy là bạncó đậu ko? thông tin chính thức ko bạn? trong SG còn chưa có đợt pvan loan csr nữa mà ta.
Với lại hỏi 1 chút là pvan loan hỏi gì thế? có nghiệp vụ ko bạn?

Có bạn nào test CSR CN ngày 9/2 và pv 11/2 không? Ko biết có ai nhận được kết quả pv chưa nhỉ? Chờ đợi mà thấy lo quá! :((

:) mình cũng vậy lun, k bit pv đông k nhỉ? lo quá hic :(
Bạn đừng lo! Hi! Pv dễ lăm! Mấy anh chị tự nhiên nữa! Nên mình cũng thoái mái trả lời! Khoảng 4-5 a chị pv! Còn ứng viên thì chia time hẹn pv! Nên bạn sẽ thấy vắng vẻ lăm! Anh chị Chủ yếu hỏi bản thân và kinh nghiêm trc do thôi! Ko hỏi nghiệp vụ gì đâu nè! Cố lên

Vậy là bạncó đậu ko? thông tin chính thức ko bạn? trong SG còn chưa có đợt pvan loan csr nữa mà ta.
Với lại hỏi 1 chút là pvan loan hỏi gì thế? có nghiệp vụ ko bạn?
t thì không bị hỏi nghiệp vụ mà hỏi xoay quanh kinh nghiệm của mình, cái lịch kia thì t nghĩ là chắc chắn đấy, 16-20 t học ở HP rồi 24 bắt đầu học ở SG

Bạn đừng lo! Hi! Pv dễ lăm! Mấy anh chị tự nhiên nữa! Nên mình cũng thoái mái trả lời! Khoảng 4-5 a chị pv! Còn ứng viên thì chia time hẹn pv! Nên bạn sẽ thấy vắng vẻ lăm! Anh chị Chủ yếu hỏi bản thân và kinh nghiêm trc do thôi! Ko hỏi nghiệp vụ gì đâu nè! Cố lên
Cảm ơn b nhiều nha! Chiều nay mình pv rồi, hy vọng sẽ gặp may mắn.:)

Mình vừa gọi đt cho NH. NH đang sắp xếp lịch phỏng vấn đấy mọi người. Mọi người chờ thêm vài ngày nữa. Hi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,099
Tổng số thành viên
351,893
Thành viên mới nhất
theeaglesmerch
Back
Bên trên