Techcombank tuyển thực tập sinh tại khối Nguồn Vốn và Thị trường tài chính

thế là techcombank vẫn nhận hồ sơ của sinh viên đang học ở các trường tại hà nội ah bạn trantuy_1990 ?
Cái này thì chị ấy chưa thấy hồi âm cho tớ (vì tớ gửi sau mà ),rất mong mọi người thông cảm vì mấy hôm tớ có việc , không cập nhập thông tin cho mọi người được , chắc chắn khoảng 2,3 ngày nữa là sẽ có hồi âm(lúc ấy tớ sẽ post lên cho mọi người xem,)Thân!

tớ gửi hồ sơ hôm qua rồi...đang đợi nhận đc hồi âm...chả být có tuyển trong nước không nhưng mà cứ gửi he he...coi như một lần viết CV :">

Thân gửi mọi người!
Tớ vừa nhận được thư của chị Liên (bên TECH) , chị ấy bảo" Do đặc thù bộ phận cần làm việc nhiều bằng tiếng anh nên ưu tiên và hướng vào đối tượng du học sinh nước ngoài vì họ sẽ nắm chắc hơn các từ ngữ chuyên ngành bằng tiếng anh hơn. Nếu em thực sự quan tâm đến cơ hội thực tập tại Techcombank em có thể đợi đến đầu tháng 10 sẽ có thông tin tuyển thực tập sinh trên toàn hệ thống và khi đó em có thể nộp hồ sơ ứng tuyển nhé." (trích nguyên văn)
Có lẽ mọi ngừoi phải chờ đến tháng 10 rùi( đợt này họ nói vậy thì chắc là mình không có cơ hội rùi ), đợt sau có tớ sẽ cập nhập nhanh nhất cho mọi người biết !

Uhm, lần trước mình cũng là thực tập sinh tại Tech, sau thời kỳ thực tập, nộp báo cáo xong thì mãi cũng không thấy chị Liên nói gì, rồi sau đó đùng 1 cái Tech gửi thư cho cả bọn nói là những ng đủ yêu cầu thì đã đc gọi ....
Mà hình như lần đó cả đống RM thực tập cũng chỉ có 1-2 bạn đc gọi hay sao á, thấy mọi ng chẳng ai đc cả @_@

haizzzzzzzzz, mình cũng muốn nộp đơn thực tập mà điều kiện ngặt nghèo thế này thì làm sao mình có đủ tiêu chuẩn. Cơ mà nếu kg đủ du học sinh thì chắc phải tuyển thêm chứ nhỉ

haizzzzzzzzz, mình cũng muốn nộp đơn thực tập mà điều kiện ngặt nghèo thế này thì làm sao mình có đủ tiêu chuẩn. Cơ mà nếu kg đủ du học sinh thì chắc phải tuyển thêm chứ nhỉ
Cái này thì tớ cũng không dõ nữa, nhưng chị Liên bảo tháng 10 này có 1 đợt tuyển thựu tập sinh nữa (nhưng không yêu cầu là cần phải học tại các trường nước ngoài) ,cậu cứ đợi tới khi đó nộp hồ sơ cũng được mà :d

Cái này thì tớ cũng không dõ nữa, nhưng chị Liên bảo tháng 10 này có 1 đợt tuyển thựu tập sinh nữa (nhưng không yêu cầu là cần phải học tại các trường nước ngoài) ,cậu cứ đợi tới khi đó nộp hồ sơ cũng được mà :d
Cám ơn bạn nhá, chắc mình sẽ đợi đến tháng 10 để thi vào làm thực tập sinh vậy, cậu đã làm ở đâu chưa

tháng 10 tuyển đợt mới hả bạn, mình để dành hồ sơ đến lúc đó nộp vậy :)

mình sẽ đợi đến tháng 10. hi vọng techcombank sẽ tạo cơ hội cho sinh viên kế toán được thực tập trong môi trường ngân hàng;

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên