Techcombank tuyển thực tập sinh tại khối Nguồn Vốn và Thị trường tài chính

Thế cho tớ hỏi là cái mã công việc tớ sẽ ghi như nào.
Sao tớ ko thấy thông tin trên web của Techcombank nhỉ?
Tớ cập nhập thông tin trong box tuyển dụng gấp của TECH , nhưng nội dung đăng tin tớ cũng không thấy có mã công việc, cũng thấy lạ ,và tớ cũng gửi thư cho chị ở TECH rùi , sẽ có trả lời sớm nhất ,mong các cậu thông cảm!

sao mình gửi mail rùi mà không thấy có hồi âm.hay mail bị vào spam mấy anh chị ấy ko đọc.huhu...

sao mình gửi mail rùi mà không thấy có hồi âm.hay mail bị vào spam mấy anh chị ấy ko đọc.huhu...
Tớ cũng gửi mấy hôm rùi , nhưng cũng chưa thấy gì , chắc anh chị bận quá, chưa hồi âm cho mình được ,cậu cứ chở thêm vài hôm nữa co lẽ sẽ có phản hồi?

mình có quen một chị làm ở phòng tuyển dụng ở Techcombank chị ấy bảo chỉ tuyển du học sinh thôi. hic tiếc quá

đúng là bất công, thế chả lẽ Techcombank chỉ tuyển học sinh đi học ở nước ngoài thôi sao? nếu ngân hàng nào cũng thế này thì những trường trong nước chắc chả ai học nữa...

có thật ko vậy? mình đang định làm hồ sơ. nhưng techcombank phải tạo cơ hội cho sinh viên trong nước nữa chứ.

minh thích vị trí này lắm đúng chuyên ngàng luôn cũng muốn làm hồ sơ nên muốn hỏi lại chị ấy cho chắc thì chị ấy bảo vậy. mà người ta cũng ghi ra ràng o khâu thông báo tuyển dụng là tuyển sinh viên các trường nổi tiếng nước ngoài

Có bạn nào biết đc mã công việc của vị trí thực tập này chưa thế?
btw, công việc này là paid or unpaid nhỉ? T ko biết điền cái phần salary expectation làm sao cả:(

Chào cả nhà , lần này lại lỡ mất cơ hội của các cậu rùi, tớ đã có hồi âm của chị bên TECH ,chị ấy nói là các bạn gửi HỒ SƠ -->CÓ THỂ BỎ TRỐNG PHẦN MÃ DỰ TUYỂN

Chào cả nhà , lần này lại lỡ mất cơ hội của các cậu rùi, tớ đã có hồi âm của chị bên TECH ,chị ấy nói là các bạn gửi HỒ SƠ -->CÓ THỂ BỎ TRỐNG PHẦN MÃ DỰ TUYỂN
thế là techcombank vẫn nhận hồ sơ của sinh viên đang học ở các trường tại hà nội ah bạn trantuy_1990 ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên