Techcombank tuyển thực tập sinh tại khối Nguồn Vốn và Thị trường tài chính

t hỏi tý là mình nộp qua mail thì dán anh ntn? thanks!
t nộp rồi nhưng chắc vì ko có ảnh nên ko thấy gì :((
tớ cũng băn khoăn như bạn nobita0410 ý. cách đơn giản nhất để có ảnh là làm thế nào. bạn trantuy_1990 giúp mình nhanh với nha. thanks.

tớ cũng băn khoăn như bạn nobita0410 ý. cách đơn giản nhất để có ảnh là làm thế nào. bạn trantuy_1990 giúp mình nhanh với nha. thanks.

Đơn giản nhất là bạn chụp ảnh bằng điện thoại (tầm 2 mpx trở lên là trông đẹp lắm rồi), chuyển vào máy tính, sau đó chụp màn hình, dán qua 1 file words, sau đó là cắt dán vô tư. Đấy là cách mình thường làm, còn bạn nào có cách khác nhanh hơn và đơn giản hơn thì up cho mọi ng nhé.

t hỏi tý là mình nộp qua mail thì dán anh ntn? thanks!
t nộp rồi nhưng chắc vì ko có ảnh nên ko thấy gì :((
Bạn vào insert-->picture-->chọn ảnh -->chỉnh sửa là ok
Chúc bạn thành công!

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

tốt nghiệp roài có apply được ko bạn nhỉ;))
Vẫn ok mà, tốt nghiệp cũng vẫn gửi được cậu ah, kinh nghiệm sẽ tốt hơn mà

Nộp hồ sơ xong thì có phải thi không nhỉ ? Ấy cho tớ đường link của thông tin này với ? Có yêu cầu điểm bao nhiêu hay ko?
Có yêu cầu phải nộp kèm bảng điểm hay gì đấy ko?
Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người ơi cho em hỏi công việc thực tập sinh này dành cho sinh viên năm thứ mấy? hiện tại em là sinh viên năm thứ nhất

Nộp hồ sơ xong thì có phải thi không nhỉ ? Ấy cho tớ đường link của thông tin này với ? Có yêu cầu điểm bao nhiêu hay ko?
Có yêu cầu phải nộp kèm bảng điểm hay gì đấy ko?
Thanks
Cậu cứ nộp bản thông tin ứng viên trước đi , nếu trúng tuyển họ sẽ liên lạc với cậu sau

mọi người ơi cho em hỏi công việc thực tập sinh này dành cho sinh viên năm thứ mấy? hiện tại em là sinh viên năm thứ nhất
Họ chỉ yêu cầu là học tại các trường đại học danh tiếng (nhưng cũng chỉ là yêu cầu thôi) , cậu cứ gửi hồ sơ qua xem , nhưng nói thiệt là cơ hội là không nhiều :d (vì thực tập thì hầu như là năm thứ 3 trở đi sẽ được ưu tiên :d

Thường thì năm 1 sẽ chưa đủ một số kiến thức căn bản để thực tập :D
Cậu cứ nộp bản thông tin ứng viên trước đi , nếu trúng tuyển họ sẽ liên lạc với cậu sau

Họ chỉ yêu cầu là học tại các trường đại học danh tiếng (nhưng cũng chỉ là yêu cầu thôi) , cậu cứ gửi hồ sơ qua xem , nhưng nói thiệt là cơ hội là không nhiều :d (vì thực tập thì hầu như là năm thứ 3 trở đi sẽ được ưu tiên :d

Thế cho tớ hỏi là cái mã công việc tớ sẽ ghi như nào.
Sao tớ ko thấy thông tin trên web của Techcombank nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên