Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [17/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình ko hiểu ý kiến của bạn này lắm :-/ :">
Các bạn đc gọi pv sơ tuyển cho m hỏi là đầu tiên chỉ nộp qua mail file hồ sơ ứng viên của NH thôi nhỉ :D
Mình nộp cả 2 bạn à. Họ cũng chỉ gửi tin nhắn đến thôi. Ngân hàng này công nghệ cao thật :(

B ơi bạn chỉ nộp bản thông tin theo form của NH rồi đc họ gọi sơ tuyển thôi đúng ko?
Có phải attach thêm j nữa k nhỉ ;)
Uhm, t chỉ nộp bản thông tin ứng viên đó thui ^^ Hn đi pv cũng bt, vì mình chưa tốt nghiệp nên họ cũng hỏi thế sao mà đi làm đc :-s Có 1 chị PV thui, lần lượt từng ng vào ^^

Mình nộp cả 2 bạn à. Họ cũng chỉ gửi tin nhắn đến thôi. Ngân hàng này công nghệ cao thật :(
Nộp cả 2 tức là nộp qua web và mail luôn hả b? :-?

Uhm, t chỉ nộp bản thông tin ứng viên đó thui ^^ Hn đi pv cũng bt, vì mình chưa tốt nghiệp nên họ cũng hỏi thế sao mà đi làm đc :-s Có 1 chị PV thui, lần lượt từng ng vào ^^
M Chủ nhật mới nộp vì chưa ra đc HN ngay, hix. Cũng chuẩn bị ra trường, nửa năm nữa mới có = đc :-s, cơ mà cũng muốn thử sức xem sao^^

Mình đi phỏng vấn về rùi, đang chờ kết quả có j mình thông báo mọi ng,hihi
Nhưng mình đi phỏng vấn thấy có chị cũng đi phỏng vấn với mình nhưng đc chị nhân sự nói chuyện thân mật lắm, không bít vị trí của mình có ng mua chưa :(

Mình đi phỏng vấn về rùi, đang chờ kết quả có j mình thông báo mọi ng,hihi
Nhưng mình đi phỏng vấn thấy có chị cũng đi phỏng vấn với mình nhưng đc chị nhân sự nói chuyện thân mật lắm, không bít vị trí của mình có ng mua chưa :(

Chúc may mắn nhé !
Tớ vẫn đang chờ đây, nộp sau cậu 1 hôm, chắc out luôn r`.
Sắp tới phỏng vấn Giao dịch nhưng lại ở bên Viettel cơ. Hic. Điện thoại đến đang hý hửng hý hửng bên Tech.
Nếu đc đi làm báo tin vui luôn nhé. Hehe :D

bạn nộp trực tuyến hay đến NH nộp mà "họ bảo có gì sẽ thông báo qua mail"? mạ bạn nộp lúc nào vậy? mình nộp hôm qua mà giờ chưa có động tĩnh gì, chắc out rùi.hix
mình nộp trực tuyến trên web. nộp hồ sơ xong thì mình thấy thông báo như vậy mà.

---------- Post added 03-02-2012 at 07:54 PM ----------

có khi nào phải nộp qua email và trực tuyến trên web ko nhỉ ?. mình nộp trực tuyến mà ko thấy j. nản!

mình không biết có cơ hội được vào làm GDV ở ng.h không nửa vì minh chỉ học hệ cao đẳng nghề nghành kế toán-kiểm toán thôi.Theo y.c thì phải hoc các trường dh tai chính ngân hàng, học vien ngân hàng, dh kinh tế,... mà mình hoc ở dh công nghiệp tp.hcm,không biết mình có được không trúng tuyển k?
mình rất thích va mong muốn làm việc lv ờ ng.h, mình đang rất chăm chỉ học để tổng điểm cho cao ne. xin hỏi các anh,chị học cùng trường của em nộp hs có được gọi di pv không?

chờ mãi chẳng có thông tin gì của NH phản hồi lại, chắc hết hi vọng rùi.hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất