Techcombank tuyển giao dịch viên tại Hà Nội [17/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái mục địa điểm có dấu sao ngay trên đầu form ý là mình điền Hà Nội hay điền cái gì nhỉ các bạn?

Em cũng nộp tối qua, chiều nay có tin nhắn gọi mai đi PV ở Trường Chinh nè :-s Nhanh quá :( Mà chỉ PV hay cả test các anh chị nhỉ ? Em đang học năm 4 , chưa ra trường nên k biết họ có chấp nhận k :)

Mình nộp qua mail bạn à, họ gọi đi phỏng vấn mà ko bít có làm bài test ko nữa,hic

---------- Post added 02-02-2012 at 09:13 AM ----------

Chiều đi phỏng vấn test ko bít có phải mang hồ sơ ko nhỉ, họ ko nói j cả, các bạn thế nào?

Em cũng nộp tối qua, chiều nay có tin nhắn gọi mai đi PV ở Trường Chinh nè :-s Nhanh quá :( Mà chỉ PV hay cả test các anh chị nhỉ ? Em đang học năm 4 , chưa ra trường nên k biết họ có chấp nhận k :)
B ơi bạn chỉ nộp bản thông tin theo form của NH rồi đc họ gọi sơ tuyển thôi đúng ko?
Có phải attach thêm j nữa k nhỉ ;)

tối qua mình nộp trực tuyến trên web mà chưa thấy gì. ko biết thế nào ? nếu được ko biết họ gọi điện hay gửi email cho mình nhỉ?

mình còn chưa kịp nộp, các bạn đã đi phỏng vấn rồi,hu hu:(( tiếc ngẩn nhơ *chấm chấm nước mắt*

mình còn chưa kịp nộp, các bạn đã đi phỏng vấn rồi,hu hu:(( tiếc ngẩn nhơ *chấm chấm nước mắt*
Deadline là 17 mà b ;) ít nhất thì m nghĩ những ng nộp trong 7 ngày đầu tiên vẫn có cơ hội chứ, gọi PV hay Test chứ đã phải nhận luôn đâu ;)
M mấy hôm nữa mới HN thì mới apply đc :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất