Techcombank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Hà Nội [25/07]

Mình cũng vậy, đang ngóng kết quả pv hôm 16.7 quá, ai có thông tin thì ới anh em 1 tiếng nhé...hihi
uh, mình cũng đi phỏng vấn hôm đấy, cũng đang chờ kết quả vì mình thấy buổi phỏng vấn khá thoải mái, hic, ko biết tiêu chí của họ là gì nữa

t cũng pv hôm 16/7, chắc là tạch rồi, chứ làm gì mà hơn 2 tuần rồi mà không thông báo, trong khi đã gọi 1 đợt các bạn khác đi test tiếp mặc dù chưa pv sơ tuyển.
Chả hiểu NH này làm ăn thế nào nữa, cứ xác định tạch, đỡ phải trông với ngóng :(

Hôm nay tớ gọi điện cho chị nhân sự bên tech nói là em thi gdv ngày 16.7 ở hoàng đạo thúy đã có kết quả chưa, chị ấy bảo trong tuần này sẽ có mail. hi vọng là sự thật

Hôm nay tớ gọi điện cho chị nhân sự bên tech nói là em thi gdv ngày 16.7 ở hoàng đạo thúy đã có kết quả chưa, chị ấy bảo trong tuần này sẽ có mail. hi vọng là sự thật
oh. vậy thì mình lại trông ngóng nốt tuần này xem thế nào...k thì thôi, xác định tạch lun :(

thế à bạn, mong là sớm có kết quả, khó hiểu thật đấy, 1 số bạn mình thứ 6 tuần trước đi test rất đông mặc dù chưa pv sơ tuyển

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên