Techcombank Techcombank tuyển dụng TẬP TRUNG trên TOÀN QUỐC [15.08.2016]

mng cho m hỏi chút là hạn tới 15/08 mà sao m thấy có bạn đc gọi phỏng vấn rồi vậy ? h nộp có đc k vậy ?

Mọi người gửi mail có nhận được phản hồi không ? tự động cũng được? Mình gửi đươc 1 tuần rồi mà ko thấy phản hồi gì cả? @@

Tech hình như toàn tuyển ảo hay sao í. suốt ngày thấy tập trung mà có tuyển gì đâu :rolleyes:

Các bạn ai có kinh nghiệm phỏng vấn nhóm techcombank không, chia sẽ cho mình với !!! tình hình là thứ 5 này mình đi pvan nhóm:(

Sau mấy lần đăng tuyển từ đầu năm xong mất hút sau vòng hồ sơ, cuối cùng Tech cũng tổ chức thi cho đợt tuyển tập trung lần này. Lần đầu tiên cho năm 2016 :D

Chia sẻ với các bạn, mình mới làm bài test hôm chủ nhật và thứ 5 này pvan nhóm. đề thi gồm 35 câu trắc nghiệm, làm trong 30p. Test về IQ, tiền tệ ngân hàng, kinh tế vĩ mô và các tình huống ứng xử trong giao tiếp với kh... đợt này tech tuyển nhiều lắm, chúc các bạn mau mắn nhé :)

Chia sẻ với các bạn, mình mới làm bài test hôm chủ nhật và thứ 5 này pvan nhóm. đề thi gồm 35 câu trắc nghiệm, làm trong 30p. Test về IQ, tiền tệ ngân hàng, kinh tế vĩ mô và các tình huống ứng xử trong giao tiếp với kh... đợt này tech tuyển nhiều lắm, chúc các bạn mau mắn nhé :)

Trong mail mình thấy bạn chung đợt pv nhóm với mình lúc 9h ngày thứ 5 . Mong là chung team :v

B ứng tuyển vị trí nào và khu vực nào vậy? 15/8 mới hết hạn mà chủ nhật đã test rồi sao @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên