Này cậu Ánh Dương ơi. Tớ nói thật. Cậu rớt hay k thì kệ cậu nhg đưng lên đay làm nhụt ý chí tinh thần ng khác kêu la này nọ. Tớ để ý c cmt mấy lần toàn ndung như nhau. Bọn t vẫn hi vọng và chờ đợi nên c đừng nên than vãn để khiến mọi ng thêm mệt moỉ. Cám ơn!

Thông báo tin vui cho các bạn nhé :D Nhân sự đợt này báo có tận hơn 80 người đỗ các vị trí cơ, nhiều gấp đôi đợt 1 :D
PS: Mình là nhân viên TECH nằm vùng ạ :)) Mọi người biết thế thôi nhé, còn hỏi gì nữa mình không trl được đâu ạ :p

Thông báo tin vui cho các bạn nhé :D Nhân sự đợt này báo có tận hơn 80 người đỗ các vị trí cơ, nhiều gấp đôi đợt 1 :D
PS: Mình là nhân viên TECH nằm vùng ạ :)) Mọi người biết thế thôi nhé, còn hỏi gì nữa mình không trl được đâu ạ :p
cám ơn bạn nhé <3

Thế B có biết chính xác ngày nào thông báo kết quả ko ạ? Câu này có trl đc ko B? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên